• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SIS] Dalton - The Awesome! ~3.4mb 320x240 - Chạy đua với lũ zombie! :D Đồ họa đỉnh c

Nhoxly00

Trong game bạn chỉ có chạy và nhảy hết chạy rồi nhảy và cứ thế! nhảy để tránh khỏi các chướng ngại vật, nhảy để ăn các item có trên đừng để biến thành các nhân vật khác như: tay súng, trượt ván, người khổng lồ... để tiêu diệt các zombie đang đuổi theo sát đàng sau :D Chú ý giết càng nhiều zombie thì các bạn sẽ thu thập dc thêm nhiều ngọc zombie để nâng cấp kéo dài thời gian các nhân vật biến thành nhé! game hay với đồ họa đẹp, âm thanh sống động cho bạn những phút giây giải trí thú vị! Nhanh tay lên nhé! ^^

[video=youtube;TS0C_7pHFiU]http://www.youtube.com/watch?v=TS0C_7pHFiU&feature=fvwrel[/video]​

Phiên bản dành cho màn hình 320x240 Tiếng VIệt, 240x320 muốn chơi phải xoay ngang màn hình nhé!: http://www.mediafire.com/?z6dit8lowi651bi

Các bạn nên ủng hộ hãng game Colorbox còn non trẻ của Việt Nam mình nhé! ^^ Việt Nam muôn năm!

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

Có 3 game của color box hà hơi yếu sao kô ra nhiều ta của ios có quá trời luôn buồn quá

jack_hunter97

Nhưng vấn đề mình tải kô được thử 3 game đã có ok nhưng những game khác kô cho chọn ios thì cho

w0nderb0y

game hãng này ảo ah nhà, trượt máy xuống thì cick vào icon chả có gì xảy ra, trượt máy lên cick vô icon là vào liền ah...
được, khi nào hãng này cho ra vài game onl thì tuyệt.

Nhoxly00

game hãng này ảo ah nhà, trượt máy xuống thì cick vào icon chả có gì xảy ra, trượt máy lên cick vô icon là vào liền ah...
được, khi nào hãng này cho ra vài game onl thì tuyệt.

=)) ra game onl thì phải nói là tuyệt rồi :D đúng nghĩa hàng Việt Nam chất lượng cao =)) bây giờ chỉ chơi Minh Châu của tàu thôi chứ game onl NQSH thấy nản quá!

w0nderb0y

=)) ra game onl thì phải nói là tuyệt rồi :D đúng nghĩa hàng Việt Nam chất lượng cao =)) bây giờ chỉ chơi Minh Châu của tàu thôi chứ game onl NQSH thấy nản quá!

bọn tàu khựa ra nhiều game onl mobile 3d ảo vãi mà không chơi đc..... nản

hieuhai0901

cái trò này sao mình nâng cấp ko có mục bay như trong video nhỉ,máy mình có mỗi trượt ván + người khổng lồ+tay súng
ai hướng dẫn mình cách để nâng cấp bay với

phunghoan

cái trò này sao mình nâng cấp ko có mục bay như trong video nhỉ,máy mình có mỗi trượt ván + người khổng lồ+tay súng
ai hướng dẫn mình cách để nâng cấp bay với

uh ha. giờ mới để ý. ko có xe máy với bay. chắc chỉ có bảne của Iphone mới có, còn symbian chắc ko có

nh0cbond

game hay, nhưng mà đi hoài chán :(
ngoài giết = súng,khổng lồ ra, nếu mà nhảy qa đầu thì cũng có thể kill zombie = headshot :D