• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SIS] Angry Bird 1.0_S60v3_240x320 (CN)

[SIS] Angry Bird 1.0_S60v3_240x320 (CN)

Angry Bird 1.0_S60v3_240x320​

1 game nổi tiếng cho dòng cảm ứng nay đã có bản sis cho v3
Test trên n82 thây giao diện khá đẹp, mỗi tội là tiếng tàu
bạn nào EN hay VH được thì hay quá

nguồn :symbianvn.net

Chỉnh sửa cuối:

kontancy

game này thì ko sợ tiếng tàu, vẫn biết đường chơi. chỉ sợ mấy game đi cửa tiếng tàu thì khỏi hiểu luôn :)

Xgamex

Sao mình cài đặt ra 2 icon lận vậy thêm cái icon java nữa :-? Cứ tưởng sis ngon hiếm cho symbian chứ :D

w2k

chủ pic post bài đi ăn trộm của người khác mà ko ghi nguồn ah :O:O

ngochienle

Mấy pro việt hoá nó đi, game này ít string chắc cũng nhanh, sửa luôn mấy chữ tàu ở các hình ảnh nữa là ok rồi, chắc cũng việt hoá được 99%

MaKimLien

Member
thành viên lâu rồi mà chẳng biết cái nào của thằng nào nhi?
Họ biết Quote đấy bạn à. Còn bạn. Hầu như topic nào của bạn cũng Copy->Paster mà chẳng hề ghi lấy 1 chữ nguồn. Đã thế nhiều khi còn chẳng buồn test. :)) Nhiều người biết nhưng họ chẳng buồn nói đấy thôi >:)

Họ biết Quote đấy bạn à. Còn bạn. Hầu như topic nào của bạn cũng Copy->Paster mà chẳng hề ghi lấy 1 chữ nguồn. Đã thế nhiều khi còn chẳng buồn test. :)) Nhiều người biết nhưng họ chẳng buồn nói đấy thôi >:)
bạn phải thông cảm chứ,mình bận đi làm suốt rảnh tí nào thì post lên có thể mình không ghi nguồn là sai.
nhưng mình đã cố gắng vì diễn đàn không được gì mà tốn tiền net thêm bị phê phán là sao hả,
nguồn bên symbian cả.được chưa bạn.
bạn nói rõ nhé không phải topic nào mình cũng copy nha.nguồn thì có 1 số mình quên nên không ghi rõ 1 số mình ghi rất kỹ nhé.hình như bạn nói hơi quá đáng rồi đó.

Chỉnh sửa cuối:

MaKimLien

Member
Thôi bỏ qua đi chuyện chẳng đáng vào đâu. Thấy bạn chê ông bạn kia nên mình cũng hơi nặng miệng.

không có gì mình hiểu thì được à.mình không chê đó là ý kiến thôi.bạn đừng hiểu nhầm:D