• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[sis][1,9Mb] EAT THIS ! - Game Cảm Ứng

blueforever

[Symbian][sis][1,9Mb] EAT THIS !

1.Giới Thiệu Game:
Đây là một trò chơi được thực hiện bởi các nhà phát triển cùng của cuộc đình công ninja.
Các tính năng:
* Camera cảm biến dựa trên trò chơi cho phép bạn chơi các trò chơi đơn giản là di chuyển toàn bộ bằng tay của bạn trên máy ảnh.
* Sáng và màu sắc hình ảnh phù hợp các trò chơi hoàn hảo
* Simple yet addictive gameplay

2.Thể Loại Game:
sis game

3.Dung Lượng Game:
~2MB

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:

240x320

5.Cách Cài đặt:
tải file về copy vào thẻ nhớ và cài

Link:
Mã:
http://www.mediafire.com/?ttyiknzy2hj

BuuPhucCT

Well-Known Member
Game này xưa như trái đất rồi. Mình đã post cách đây hơn nữa năm rồi bạn ơi:)

phananhvusv

Trời! cũng có người thank đấy chứ! :D
Có khi phải moi mấy cái game cũ từ khoảng 1 năm trước ra nhỉ? Có nhiều mem mới vào nên tất nhiên là mấy game cũ ở..."dưới đáy đại dương" thì chẳng ai biết để mà down đâu nhỉ? :D

phananhvusv

Sặc! cái này có cảm biến gì đâu! :D
Nó sử dụng camera để chơi thôi mà! dùng nút thì cái game này chẳng đáng 1 xu, cái độc đáo duy nhất của nó là chơi bằng camera. N73 có camera là chơi được! cơ chế hoạt động của nó là phát hiện ra sự thay đổi màu sắc, ánh sáng trước camera thôi! :D

ngoctien92

Sao em chơi như cái hình hướng dẫn mà mãi nó ko ném vậy -.- phải hất tay chậm hay nhanh mới có hiệu quả vậy -.-
Cái đèn đỏ của N82 sáng mãi khi chơi thì có hại ko ạ ?

ttv_aj

link mediafire mấy hôm nay toàn bị lỗi ko down được bạn ơi.check link khác dùm đi nà.hjhj.:p

shotgun08

Lừa tình nữa rồi.Cái này chơi cảm ứng trên N82,N95,95-8Gb,N93,5800 thôi ah >:)

nhầm oy bạn. cái này là dùng camera để chơi mà.
bác chủ topic nên đổi lại tên đj. e chơi cái này lâu oy. mỏi tay lắm với lại chả chuẩn j cả

BuuPhucCT

Well-Known Member

Lừa tình nữa rồi.Cái này chơi cảm ứng trên N82,N95,95-8Gb,N93,5800 thôi ah >:)

Lừa gì mà lừa hả bác. Game thì có sẵn muốn biết chơi được hay không thì chỉ cần cài vào chơi thử là biết liền chứ tui có đảm bảo chơi được đâu mà lừa:))