• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Silent Hunter-Game chiến đấu hấp dẫn

BuuPhucCT

Well-Known Member
[Handy Games] Silent Hunter 240x320 S60v3 EN by Brem

Hãy vào vai trò của một trung úy Đức và đội trưởng chỉ huy, một thợ săn im lặng ở trên và dưới mặt nước! Né tránh Destroyers và lặn xuống lòng biển sâu của Đại Tây Dương để thực thi tập kích! Cẩn thận lắng nghe những âm thanh từ hydrophone của bạn để xác định các tàu không rõ và kế hoạch săn lùng của bạn! Hãy coi chừng những nguy hiểm và các mìn hải quân, trong khi bạn đang điều hướng tàu ngầm của bạn trên biển và chuẩn bị cho cuộc tấn công tiếp theo! Đánh chìm các thiết giáp hạm lớn nhất, thực hiện các nhiệm vụ khó khăn nhất và trở thành một người đàn ông của Kriegsmarine! Herr Kaleun, phi hành đoàn của bạn đang chờ lệnh của bạn!

Những đặc điểm của trò chơi:

* Những nhiệm vụ hồi hộp theo tinh thần của silent hunter
* 15 gói hành động hoạt động trong Thế Chiến II
* 3 độ lặn sâu cho trận đánh ở trên và dưới nước
* Fully nạp ống phóng ngư lôi và vũ khí tàu chìm tàu địch
* Khởi động im lặng để tránh phí chiều sâu, mìn hải quân và tàu ngầm đi săn
* Diverse nhiệm vụ mục tiêu, giống như đang chạy im lặng, hoạt động cứu hộ hoặc chìm của tonnages
* Nhiều lựa chọn các nâng cấp cho tàu và phi hành đoàn
* Tính năng có thể khác nhau tùy thuộc vào thiết bị

TieuQuanGia

bạn nào cho mình xin link media với, mình chơi ở tiệm ko bít làm thế nào để chuyển sang trình duyệt web fire fox để down vì duyệt = explorer kich down thì chỉ hiện ra danh sách hồ sơ