• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu tìm kiếm (s60)

jimmi_qyu

Siêu tìm kiếm

Sieutimkiem.sis

Tính năng : Gióng như phần search trên CPU.Giúp ta tìm kiếm những file văn bản,hình ảnh.VÀ những file đã cài đặt mà mình không biết ở thư mục nào

Kojiro

Super V.I.P
Lại sửa tên PM à :-? Dù vậy vẫn cảm ơn tinh thần cống hiến của em :)

jimmi_qyu

Lại sửa tên PM à :-? Dù vậy vẫn cảm ơn tinh thần cống hiến của em :)

Anh tyhoong cảm hộ em cái nha.EM bảo đảm rằng cái này là cái cuối em sửa tên,vì lần nhắc nhở của anh hôm nay em mới vừa đọc được.Còn pm này em vh xong lúc 7h tối nay nên em đành post lên.Chân thành cáo lỗi anh trai KJR

anhtamhcm

Anh tyhoong cảm hộ em cái nha.EM bảo đảm rằng cái này là cái cuối em sửa tên,vì lần nhắc nhở của anh hôm nay em mới vừa đọc được.Còn pm này em vh xong lúc 7h tối nay nên em đành post lên.Chân thành cáo lỗi anh trai KJR

Muốn sửa tên như vậy thì sau khi cài đặt trong Apps cũng phải là "Siêu tìm kiếm":D

jimmi_qyu

Muốn sửa tên như vậy thì sau khi cài đặt trong Apps cũng phải là "Siêu tìm kiếm":D

Thank anh đã nhắc nhở.Cái này thì em đã thay đổi hoàn toàn 100% rồi nên không sợ bị lộ tên pm gốc:D

anhtamhcm

Thank anh đã nhắc nhở.Cái này thì em đã thay đổi hoàn toàn 100% rồi nên không sợ bị lộ tên pm gốc:D

Vậy thử đổi tên pm này thành "Siêu tìm kiếm" như tiêu đề xem nào? :D>:)

jimmi_qyu

Vậy thử đổi tên pm này thành "Siêu tìm kiếm" như tiêu đề xem nào? :D>:)

EM đã thay đổi rồi đấy anh trai:D.Pm trên em đã thay đổi tên gióng như anh nói.Còn tính năng thì khỏ chêb-)

anhtamhcm

EM đã thay đổi rồi đấy anh trai:D.Pm trên em đã thay đổi tên gióng như anh nói.Còn tính năng thì khỏ chêb-)

Vẫn biết là em đã đổi tên. Nhưng cái anh cần là em đổi tên có dấu tiếng Việt và có dấu cách trong apps mà vẫn chạy OK nhé:)

manhtu

Vẫn biết là em đã đổi tên. Nhưng cái anh cần là em đổi tên có dấu tiếng Việt và có dấu cách trong apps mà vẫn chạy OK nhé:)

anhtam chơi ác thế hehe đổi tên có dấu tiếng việt và dấu cách trong app hơi bị khó, đa số pm toàn biết liền hoặc là có thêm dấu "_"

anhtamhcm

anhtam chơi ác thế hehe đổi tên có dấu tiếng việt và dấu cách trong app hơi bị khó, đa số pm toàn biết liền hoặc là có thêm dấu "_"

Khó là khó thế nào?
Không những đổi tên có dấu tiếng Việt mà sau khi đổi sẽ có thêm 1 phần mềm mới hoàn toàn, có thể hoạt động song song với phiên bản gốc.
Và đây là chứng minh nhé.

Có 2 phần mềm:

1 - RescoViewer >> đổi tên thành Ảnh Đẹp
2 - SmartFileMan >> Đổi tên thành Đăng_Tám

Như Vậy từ 1 phần mềm gốc tôi có thể tạo ra vô số phần mềm con... Với chức năng tương tự

Đưa 2 ví dụ vừa có dấu Việt vừa có dấu cách và dấu "_"

Down về giải nén chép thẳng vào thẻ nhớ theo đường dẫn E:\System\Apps

Kojiro

Super V.I.P
Làm ra 1 Pm khác theo e biết là ở chỗ UID :p

A cứ chơi thế này đúng là làm cho anh em mệt óc thật, chia sẻ tí chứ up mở thế này có người tự vẫn vì tức chất, trong đó có em >:)

NGUYENTRANDUNG

anhtam làm mọi người nóng ruột rùi đây. Nhờ anh hướng dẫn hộ anh em với. Để cùng nhau mà tiến bộ chứ nhỉ. Cứ âm thầm luyện công thía. Anh em biết bao giờ thành tài . Nhất là em còn gà lém phải học hỏi ở anh em nhiều lém

jimmi_qyu

Khó là khó thế nào?
Không những đổi tên có dấu tiếng Việt mà sau khi đổi sẽ có thêm 1 phần mềm mới hoàn toàn, có thể hoạt động song song với phiên bản gốc.
Và đây là chứng minh nhé.

Có 2 phần mềm:

1 - RescoViewer >> đổi tên thành Ảnh Đẹp
2 - SmartFileMan >> Đổi tên thành Đăng_Tám

Như Vậy từ 1 phần mềm gốc tôi có thể tạo ra vô số phần mềm con... Với chức năng tương tự

Đưa 2 ví dụ vừa có dấu Việt vừa có dấu cách và dấu "_"

Down về giải nén chép thẳng vào thẻ nhớ theo đường dẫn E:\System\Apps

Anh tám pro thật,em chưa giám nghĩ đến trường hợp này bao giờ cả.Nay được anh tám khaio thông trí óc.Thật là tuyệt vời thank anh tám nhiều

manhtu

em biết cách đổi rồi nhưng có 1 vấn đề là khi tên folder pm có dấu TV thì lúc vào nhanh bằng JbakTaskMan sẽ bị lỗi, còn tên folder pm có dấu TV nhưng có thêm dấu "_" thì lại ko bị lỗi khi vào bằng JbakTaskMan

anhtamhcm

em biết cách đổi rồi nhưng có 1 vấn đề là khi tên folder pm có dấu TV thì lúc vào nhanh bằng JbakTaskMan sẽ bị lỗi, còn tên folder pm có dấu TV nhưng có thêm dấu "_" thì lại ko bị lỗi khi vào bằng JbakTaskMan

Trường hợp có dấu cách thì tác giả Jbak chưa nghĩ đến bao giờ nên Erro là lẽ thường (Khi mở các ứng dụng bằng quản lý File như X-plore, Fileman... cũng vậy erro tương tự nếu có dấu cách). Dùng Menu của máy để chạy không có vấn đề gì>:)

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

Trường hợp có dấu cách thì tác giả Jbak chưa nghĩ đến bao giờ nên Erro là lẽ thường (Khi mở các ứng dụng bằng quản lý File như X-plore, Fileman... cũng vậy erro tương tự nếu có dấu cách). Dùng Menu của máy để chạy không có vấn đề gì>:)

chỉ có mỗi trường hợp có dấu cách là có erro với Jbak còn đâu thì chạy ngon lành hết anh ah

vokhanhyen

hê hê ! vào đây ,anh em thao luận hay vãi chưởng ,có thêm tí kiến thức vui vãi...hic hic