• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu nhân bản smartcoexist 1.31.1 vh by anhtamhcm

JS_AnhTuan

Active Member
Pm được vh by AnhTamHCM symbianvn. Thanks at, chúc anh em vui vẻ

Tăng nhân bản từ thư mục
Cho phép giải nén các tập tin có dung lượng lớn
Khắc phục lỗi vị trí cửa sổ QQ
Hỗ trợ và phát hiện sự có mặt của các tập tin SIS
Sửa lỗi không tìm thấy ngôn ngữ
Xin vui lòng tự kiểm tra

http://www.vietup.com/file-19916-SmartCoexist_3.1.1-VI.sis.html

Nguồn từ symbianvn.net

Chỉnh sửa cuối:

marioshu

Trước cài trên python 2.2 dùng được sang 2.3 thì k dùng được nữa, cài bản này của a thi dùng lại được rôi. Cho e hỏi, sao e chỉ nhân bản ứng dụng python được thôi. Còn ứng dụng # dù nhẹ hay nặng cứ đến 70-80% là ko chạy nữa.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 41 minutes:

Àh ko, thử lại thì làm được 1 số cái rồi. Mỗi cái freeisms vh by LQT thì ko làm được.

Chỉnh sửa cuối:

JS_AnhTuan

Active Member
Trước cài trên python 2.2 dùng được sang 2.3 thì k dùng được nữa, cài bản này của a thi dùng lại được rôi. Cho e hỏi, sao e chỉ nhân bản ứng dụng python được thôi. Còn ứng dụng # dù nhẹ hay nặng cứ đến 70-80% là ko chạy nữa.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 41 minutes:

Àh ko, thử lại thì làm được 1 số cái rồi. Mỗi cái freeisms vh by LQT thì ko làm được.

Cái này nó hơi kén pm. 1 số pm nó ko chạy đc, hy vọng phiên bản sau sẽ hết lỗi. Khả năng bung và đóng gói sis của nó cũng ok đó bạn.

Lovesjckd

Ko biết có phần mềm nào giup nhân bản javar ko nhi? . Pro nào biết cho em xin link download .thank thank you p⡋

leetran72

Ko biết có phần mềm nào giup nhân bản javar ko nhi? . Pro nào biết cho em xin link download .thank thank you p⡋
Dùng phần mềm...winrar bạn ạ :)) Vào phần META-INF\MANIFEST.MF sửa cái MIDlet-Name đi là ok