• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shrek Forever After: The Mobile Game for s60v5

zxcvbnmasd

# 4 Gameplay Styles: Explore, fight, race and fly through this action-packed platformer!
# • 3 Playable Characters: Play as Shrek, Donkey and Fiona.
# • 11 Levels of Epic Adventure: Venture through the film’s storyline and extra scenes.
# • Old Friends & New Enemies: Encounter your favorite characters as never before, from Shrek as a “real ogre” to Fiona as leader of the Ogre Resistance to the down-and-out Donkey (and there’s even more of Puss in Boots to love)!
# • Authentic Movie Environments: Travel throughout the dark alternate world of evil Rumpel’s Far Far Away!
# • Ogre-sized Laughs: Enjoy the unique humor you expect from Shrek & friends, from gameplay antics and dialogue to unique cut-scenes and special character animations!

Không ất tách dc hình mod làm hộ em nha:(

DOWNLOAD: 1,24 MB

http://www.mediafire.com/?hwgvynyzuzz

PASS: vitvn.net

sheva079

hjc...có ai test chưa vậy...sao game này ngộ quá à!!!! game mặc định là màn hình ngang... khi vào chơi mình xoay ngang màn hình thì game cũng lại tiếp tục xoay lên trên nữa...rồi mình để máy đứng lại bình thường thì game lại xoay ngang...~X(...khó chơi nhỹ!!!!

zxcvbnmasd

hjc...có ai test chưa vậy...sao game này ngộ quá à!!!! game mặc định là màn hình ngang... khi vào chơi mình xoay ngang màn hình thì game cũng lại tiếp tục xoay lên trên nữa...rồi mình để máy đứng lại bình thường thì game lại xoay ngang...~X(...khó chơi nhỹ!!!!

uhm hình như lỗi ở cái đó,bạn có cài javaruntime hay cái j ko nhớ tên ko? hình như là do cái đó nó làm lệch đấy,nếu ko chắc do game;;)

llTuyetTinhCocll

Không phải tiếng anh thì chơi kiểu gì đây

Nhắm hưóng chơi đại ih bạn....^^!...thường thì kết cấu nó cũng như các game kia thôi....miễn là game nó hay thì xài....lúc trước chơi cái tam quốc chí toàn " mao trạch đông"....nhưng thấy nó hay nên nhắm hướng mà bấm.....