• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

shMessenger v3.19 beta - Việt hóa!

manhtu

shMessenger Mobile phiên bản 3.1.9 beta Việt hóa

Việt hóa: Nguyễn Công Huân
Nguồn: gocmobile.net
Đóng gói lại jar: manhtu
Sau khi cài đặt hoàn tất, các bạn vào pm chọn Cài đặt-->Ngôn ngữ, chọn Tiếng Việt

DOWNLOAD​

Kojiro

Super V.I.P
PM này mà việt hóa được vậy thì quá ok rồi? Ko biết ai VH có thể chia sẻ tí kinh nghiệm ko nhỉ ;;) Công cụ? Phương pháp?

manhtu

PM này mà việt hóa được vậy thì quá ok rồi? Ko biết ai VH có thể chia sẻ tí kinh nghiệm ko nhỉ ;;) Công cụ? Phương pháp?

Việt hóa là Nguyễn Công Huân thành viên của gocmobile.net
Theo như bạn này nói thì là bạn Huân này đã bàn bạc với admin của shMessenger và họ đã pack ngôn ngữ Việt vào thư viện Lang, nên ai muốn dùng thì phải kết nối từ pm sh để tải về

vid_vid

Việt hóa rất chuẩn, nhưng cái danh sách biểu tượng vui khi chat bạn chèn cái logo vào nhìn lòe loët quá, hơi khó nhìn. Theo mình cứ để như nguyên bản thì tõt hơn.

manhtu

Việt hóa rất chuẩn, nhưng cái danh sách biểu tượng vui khi chat bạn chèn cái logo vào nhìn lòe loët quá, hơi khó nhìn. Theo mình cứ để như nguyên bản thì tõt hơn.

mình giữ nguyên của tác giả, chỉ chỉnh sửa chút ít để nó có thể chạy trên s60v2,v3 thôi

manhtu

@tuanhien98: bạn thử gõ đủ địa chỉ của facebook vào dòng tên đăng nhập, nhập pw rồi login xem có đc ko nhé

Zetlee

các anh ơi sao em không thể vào đc trang chủ của shmesssenger để đăng ký nhỉ? Ai thừa acc nào không cho em với :D thanks all

DreamLand

các anh ơi sao em không thể vào đc trang chủ của shmesssenger để đăng ký nhỉ? Ai thừa acc nào không cho em với :D thanks all

Đợi lúc khác vô reg nhé bạn :D
Nhiều lúc trang chủ bi6 vậy đó :D :D