• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

shMessenger 1.3.5 S60v2-Chat Yahoo! pro

hunterviet

Well-Known Member
shMessenger v1.3.5 S60v2 vh + Mod Icon và Sounds giống Yahoo! trên PC

Chắc không cần nói thêm về pm chat nổi tiếng này
Mình đã tìm hiểu rất kỹ và chỉ có thể cho ra bản vh tiếng việt không dấu vì khả năng hạn hẹp

Đây là một số hình ảnh test trên máy mình

hihoha

Well-Known Member
shMessenger v1.3.5 S60v2 vh + Mod Icon và Sounds giống Yahoo! trên PC
Chắc không cần nói thêm về pm chat nổi tiếng này
Mình đã tìm hiểu rất kỹ và chỉ có thể cho ra bản vh tiếng việt không dấu vì khả năng hạn hẹp
Đây là một số hình ảnh test trên máy mình
Posted via Mobile Device
Ðúng rồi đó thằng này nó mã hóa hay sao ấy mình dùng hex cứ nhập dấu vào là out.nản
Thanks

hongle516

Pác chủ Topic cho hỏi soft chat nào tốn ít tiền GPRS nhất nhỉ? Không nói đến hàng Việt nha (Sinh viên nên hơi nghèo :) )

TruBic

Well-Known Member
Pác chủ Topic cho hỏi soft chat nào tốn ít tiền GPRS nhất nhỉ? Không nói đến hàng Việt nha (Sinh viên nên hơi nghèo :) )
Ko spam trong các topic nhé bạn. Muốn rẻ thì dùng YMTINY nhé, vưà nhanh vừa rẻ.

Whinny

Tui cài rồi mà sao không chạy?!:-?

cái này dùng cho tất cả dòng máy nào có hỗ trợ java 2.0 nha bạn.
xem lại máy nha bạn.thử remove ròi cài lại xem sao nhé!
goodluck!
thân!

dungtak

Anh oi em down trên di ðông ko vao ðuoc link dow ma anh cho dâu.Anh cho em xin cái link dow khác ðuoc không

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Bạn dungtak thân mến!Chú ý viết bài có dấu nhé bạn!Nếu ko bài viết của bạn sẽ bị xóa bởi các Mod, TMod diễn đàn đó!Còn về việc Down Link thì nên lên PC Down dễ dàng hơn,chứ Down ở Mobile mạng hay lỗi và ko ổn định!

xeko99

vào wap.getjar.com để down trục tiếp bằng dt.phần mềm này chạy hay ,giao diện như trên PC nhưng mỗi tội là hay bị out,không như yamee v1.3 , để oln mấy ngày cũng không sao hêt,
để dùng đc thì phải đăng kí trên trang chủ shmessenger.org mới dùng đc

thuyenb1

Pác oi cho em hỏi sao em thãy paj cuả pác rãt hay nhưng em dùng máy 3230 trước kia cài dc nhung sau khi fomat lại máy thì không the cài lại dc la sao cả slick cung pị nôi la sao . Pác gjup em với em muốn chát nhug ko dùng dc cai nao ca