• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SHANGMAIL-Gửi mail,nhận mail,...gửi-nhận tập đính kèm trong E-MAIL

phuonxinh

SHANGMAIL V4.61-Gửi mail,nhận mail,...gửi-nhận tập đính kèm trong E-MAIL
Một phần mềm xuất sứ từ Trung Quốc mang lại tất cả các tiện ích về E-mail không kém gì trên PC .mình khóai chức năng gửi E-mail kèm file đính kèm của ứng dụng nhất,đã test với tệp tin kích thứơc 5M gửi chỉ mất chưa đầy 7phút đã upload xong.
sau khi cài đặt ,anh em tiến hành đăng kí với số điện thoại của mình nhé.

LINK DOWNLOAD:
http://www.4shared.com/file/192889272/48ae1bf2/ShangMail_V461_VIET_phuongxinh.html
có những đoạn dịch không được sát nghiã lém,anh em đừng cười nhé
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

tuanhien98

SHANGMAIL V4.61-Gửi mail,nhận mail,...gửi-nhận tập đính kèm trong E-MAIL
Một phần mềm xuất sứ từ Trung Quốc mang lại tất cả các tiện ích về E-mail không kém gì trên PC .mình khóai chức năng gửi E-mail kèm file đính kèm của ứng dụng nhất,đã test với tệp tin kích thứơc 5M gửi chỉ mất chưa đầy 7phút đã upload xong.
sau khi cài đặt ,anh em tiến hành đăng kí với số điện thoại của mình nhé.

LINK DOWNLOAD:
http://www.4shared.com/file/192889272/48ae1bf2/ShangMail_V461_VIET_phuongxinh.html
có những đoạn dịch không được sát nghiã lém,anh em đừng cười nhé
Posted via Mobile Device
thực ra operamini4.2 làm đc tất mà. test thử rùi thank u sau nhé.
Posted via Mobile Device

phuonxinh

thực ra operamini4.2 làm đc tất mà. test thử rùi thank u sau nhé.
Posted via Mobile Device

Mình chưa dùng opera mini, nhưng dùng ucweb khi đính kèm tập tin vào thư nó toàn báo lỗi, còn cái này có thể gửi, nhận tập đính kèm dễ ràng mà lại nhanh nữa .
Bạn thank hay không thank cũng không sao, mình không quan trọng điều đó đâu.
Chúc vui nha !

Posted via Mobile Device

tuanhien98

Mình chưa dùng opera mini, nhưng dùng ucweb khi đính kèm tập tin vào thư nó toàn báo lỗi, còn cái này có thể gửi, nhận tập đính kèm dễ ràng mà lại nhanh nữa .
Bạn thank hay không thank cũng không sao, mình không quan trọng điều đó đâu.
Chúc vui nha !
Posted via Mobile Device
hờhờ, nói thế mình thấy thế nào ý.nhìn kỹ xem t là t onl mobi hehe.opera mini dùng ok lắp, up và down attach khá hay. pm này t ko đk đc. toàn lỗi mạng.
Posted via Mobile Device

phuonxinh

hờhờ, nói thế mình thấy thế nào ý.nhìn kỹ xem t là t onl mobi hehe.opera mini dùng ok lắp, up và down attach khá hay. pm này t ko đk đc. toàn lỗi mạng.
Posted via Mobile Device
mình bit bạn ol qua mobile từ lúc reply cơ, nên mình mới nói vậy cho bạn khỏi bận tâm thôi...
Bạn phải cài điểm truy cập cho ứng dụng nhé(vd dùng mạng VIETTEL thì điểm truy cập fải cài là VIETTEL GPRS )

Posted via Mobile Device

phuoc_ky

Cái này là phiên bản thử nghiệm chỉ dùng đc 15 ngày thôi hoặc đến ngày 25-1-2001 là hết hạn rồi.

phuonxinh

Không đăng ký được bạn ơi !

Bạn fải nói rõ bạn làm như thế nào mà ko dk dc chứ?
Sau khi vào dc ứng dụn bạn nhấn fím chọn trái, có 2 dòng dăng ký và dăng nhập, nhấn dk , và điền số điện thoại bạn đang dùng, vào dòng số DT, nhập một mật khẩu tùy ý từ 6-16 kí tự,chọn điểm truy cập gprs cho ứng dụng ( lưu ý là đt của bạn fải có GPRS) nhấn tùy chọn và chọn đăng kí , chờ một lát cho ứng dụng gửi dk

GIAO DIỆN CỦA PDAVIET HÔM NAY XÍ WÁ.... skin sau nâng cấp đây sao?