• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sensible Sudoku2 2 v2.02.10 sis mới

giangvungtau

Game này chắc khỏi phải giới thiệu rùi,phiên bản này là update và có thể chơi trên s60v3 và s60v5

Link down
http://www.sisdown.com/Common/ShowDownloadUrl.aspx?urlid=0&id=67251

Trungls

Link sisdown này hình như chỉ down đc trên đt thôi hả bạn. Mình không down đc trên máy tính, cả hình cũng tậm tịt luôn.

2356

Link sisdown này hình như chỉ down đc trên đt thôi hả bạn. Mình không down đc trên máy tính, cả hình cũng tậm tịt luôn.

Mình Down bằng PC ngon lành mà bạn?

Trungls

Mình lên máy tính thì còn không load đc ảnh cơ. Ảnh và game cùng host với nhau.

giangvungtau

bạn xem lại máy tính có bị sao ko???xài internet download manager down ngon lành,mình đã thử rồi mà bạn.link sisdown sống lâu lăm đó

2356

Mình lên máy tính thì còn không load đc ảnh cơ. Ảnh và game cùng host với nhau.

Máy mình thì hiện tốt cả hình luôn, down hơi chậm nhưng vẫn down được :D Cái này chơi trên V5 giao diện hơi bị mượt áh :D Bác Giangvungtau làm 1 Topic bên V5 luôn đi.
À, cái trang chủ sisdown này của bọn Tảu hử bạn? Mình vào xem thử toàn tiếng tàu :D

giangvungtau

game này mà bạn ko biết chơi hả??bạn suy nghĩ và điền vào trong 1 hàng dọc là có từ 1 đến 9,hàng ngang cũng vậy,ko được 1 hàng có 2 số 1 hoặc tùy số.chỉ duy nhất từ 1 đến 9 mà thôi