• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sensible sudoku 2 UIQ3 Full ( Update 20/11 )

Caohieu88

Trò chơi ô số Sudoku 2 bản Update mới nhất full bởi WL ( 20/11 )

Sudoku là trò chơi xuất hiện lần đầu tiên ở Thụy Sĩ chứ ko phải ở Nhật Bản như mọi người lầm tưởng, nhưng khi sang đến nhật nó được mang cái tên " Sudoku " rất dễ nhớ và gây ra cơn sốt thú chơi tao nhã và trí tuệ ( Sudoku trong tiếng nhật nghĩa là "Con số độc nhất" )

Luật chơi: Bảng câu đố hình vuông, mỗi chiều có 9 ô nhỏ, hợp thành 9 cột, 9 hàng và được chia thành 9 ô lớn 3x3. Một vài ô nhỏ được đánh số, đó là những manh mối duy nhất để bạn tìm lời giải. Tuỳ theo mức độ nhiều hay ít của các manh mối, các câu đố được xếp loại dễ, trung bình, khó hay cực khó.

PS: Bản đã được làm full và đăng ký bởi 5 số bất kỳ ( ví dụ̉ 00000 )

NHL294

cách chơi thế nào em Hiếu? Anh ko rành lắm vê game này.

Tuân thủ các qui tắc sau :
- Điền các số từ 1 -> 9 vào các ô sao cho 9 ô hàng dọc (và 9 ô hàng ngang) k có số bị trùng nhau.
- Có 9 khối vuông 3x3 tạo thành khối vuông 9x9. Điền các số từ 1->9 vào các ô trong khối vuông 3x3 sao cho các ô k bị trùng nhau.

P/s : sao nút Thank mỗi lần nhấn đều load lại trang web thế nhỉ? Làm lười nhấn gê :(

khvtruong

Mình đã down về được rồi
nhưng ko cài được cho con N81 bạn ơi ! Làm sao đây ?