• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Seal_Of_Emperor mod by lion0212 ( unlock MAP )

tuan0212

Hỗ trợ màn hình ( 240*320 )

Đây là một trò chơi khá hay ( Theo minh là thể loại IQ ). Anh em nhìn hình, có thể cũng tưởng tượng ra cách chơi . Trò này bình thường chỉ chơi được 2 MAP đầu. Các MAP sau phải mất tiền để Unlock MAP.

Nay mình đã chơi và Unlock các map rồi. Anh em down về là chơi.

Game ở đây chỉ đơn giản là không phải mất tiền Unlock MAP nữa thôi. Chứ còn việc chơi qua cửa, để tới MAP tiếp theo được hay không? Đó lại phụ thuộc " trình độ " của anh em. Kết quả thế nào là hoàn toàn phụ thuộc vào anh em chứ không phải là mình chơi sẵn.

Mong anh em vui vẻ!!!

http://www.mediafire.com/?mle30zzn2gc8mn6

Chỉnh sửa cuối:

tThanh0102

tớ bó tay cho game này rồi,cài vào máy E63 nó chẳng thèm để màn hình ngang mà để dọc xuống, đã vậy chế độ hiễn thị khi để dọc lại là ngang. Nói chung là nhin chẳng ra cái j hết

tuan0212

tớ bó tay cho game này rồi,cài vào máy E63 nó chẳng thèm để màn hình ngang mà để dọc xuống, đã vậy chế độ hiễn thị khi để dọc lại là ngang. Nói chung là nhin chẳng ra cái j hết

Cố gắng làm quen thử xem. Hỏi xem các anh em man hình ngang test thế nào. Vì mình chơi trên N82 nên không biết màn hình ngang thế nào.

Hic

trò này hay,nhiều map khó kinh @@

Chuẩn đấy anh Dung. Trong mấy game tương tự game này em từng chơi

Em thấy game đồ họa đẹp . Nội dung, cách đi và các cửa là phong phú nhất.

mafi1988

sao qua 2 map đầu rồi ko next map khác đc nhỉ,ai biết tới map khác thế nào ko?

tuan0212

sao qua 2 map đầu rồi ko next map khác đc nhỉ,ai biết tới map khác thế nào ko?

Ban đầu có sẵn 2 map.

Next map bình thường mà. Với điều kiện bạn phải chơi " tốt" để các MAP tiếp theo có thể mở ( ở đây ý là đạt yêu cầu ).

Phải làm sao nhanh nhất có thể và ít phải move nhất có thể. OK

Dưới đây là 2 MAP tiếp theo này:

Chỉnh sửa cuối:

mafi1988

Ban đầu có sẵn 2 map.

Next map bình thường mà. Với điều kiện bạn phải chơi " tốt" để các MAP tiếp theo có thể mở ( ở đây ý là đạt yêu cầu ).

Phải làm sao nhanh nhất có thể và ít phải move nhất có thể. OK

Dưới đây là 2 MAP tiếp theo này:

post via mobi
dat yeu cau ma ko qua dc map khax