• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sao mem pda không thành lập 1 bang trong Game Minh Châu?

anhla2niken

:-? Mình thấy pdaviet.net rất nhiều member nhưng sao member chúng mình không thành lập 1 bang trong game Minh Châu nhỉ?
Nếu thành lập bang thì thành lập ở nước Ngụy nhé. Sắp có Sever Bác Vọng rồi. Sẵn sàng thôi anh em.

w0nderb0y

Thêm thông tin đi, mấy giờ ngày nhiêu ra sever Bác Vọng?... Mà Mem pda cũng không chơi nhiều lắm đâu..

ducthuan113

Active Member
Minh châu chơi thì ổn, nhưng mà dạng game này trên điện thoại chơi cũng khá khổ. Căng mắt xem và bấm đánh khá là mỏi :D Vấn đề thơi gian cũng khó giải quyết vì còn nhiều việc riêng, lại không có auto như những game trên PC. Đa số người chơi là học sinh thôi :D
Luyện liên tục vài ngày nghe nói lên hơn cấp 50 ....

Thangnd31082

Minh châu chơi thì ổn, nhưng mà dạng game này trên điện thoại chơi cũng khá khổ. Căng mắt xem và bấm đánh khá là mỏi :D Vấn đề thơi gian cũng khó giải quyết vì còn nhiều việc riêng, lại không có auto như những game trên PC. Đa số người chơi là học sinh thôi :D
Luyện liên tục vài ngày nghe nói lên hơn cấp 50 ....

Đánh 1 ngày lên hơn 50 ấy chứ nhưng 7x lên 1 cấp có khi hàng tuần.
PDA cũng có bang hội ở Thục quốc Sever Quan độ nhưng hoạt động chìm nổi !

vipvanteo

em có chơi kí này bi h tụi nó hack khiếp lắm nên bõ hẳn.
nuôi ps level 55 mất 3 ngày
ai lấy acc em cho luôn nè

anhla2niken

Thế à? Tại sao mem pda lại không thử lập 1 bang hội nước Nguỵ nhỉ?
cụ thể khi nào ra mắt sv mới thì mình không biết

lastlov3

Kày 1ngày là lên lv60, 3ngày là 70. Lên 7x up 1lv mất 1tuần.
Game quá chán, quá phụ thuộc vào tiền nạp. Nghèo thì chỉ ra làm bao cát thui...
Tình hình là đã bỏ game từ ngày mở chức năng nạp tiền