• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Saint Stone II: Mask Revenge CN S60v3 J2ME

Zenki

Super V.I.P

Saint Stone II: Mask Revenge
By HuaYiTianXin

This is a continuation of your favorite games Saint Stone, Saint Stone II Mask Revenge "Sacred Stone II Mask Place" You have history in which there is hatred, deception, love and affection .. intertwined with a complex and beautiful syuzhetom.Razlichnye weapons in the hands will change, with nine independent skills. Players can be equipped with weapons, armor, helmets and accessories from four main categories.

Language:Chinese
Nokia 176x208 N3250: http://www.sendspace.com/file/8xtwlo
Nokia 208x208 N5500: http://www.sendspace.com/file/c6gyjw
Nokia 240x320 N73: http://www.sendspace.com/file/yz1zy0
Nokia 320x240 E61: http://www.sendspace.com/file/ceq9oi
All Cracked Versions

dung1291985

cảm ơn bác Zenki "tàu" >:) Mình đang có ý định Việt Hóa game này ... có project để làm rồi, ai siêu tiếng Trung ko? mình sẽ cung cấp các lời thoại và ngôn ngữ tiếng Trung trong Game, các bạn dịch sang Việt rồi mình sẽ pack lại Game :D

Bo0Bo0

Thích trò này từ lâu nhưng mà toàn tiếng trung nên chả biết nhiệm vụ thế nào nữa..=chán

Auto

cảm ơn bác Zenki "tàu" >:) Mình đang có ý định Việt Hóa game này ... có project để làm rồi, ai siêu tiếng Trung ko? mình sẽ cung cấp các lời thoại và ngôn ngữ tiếng Trung trong Game, các bạn dịch sang Việt rồi mình sẽ pack lại Game :D

Pác ơi pác ơi cầu khẩn pác việc này :D
Pác làm ơn vh game báo động đỏ với...

Posted via Mobile Device

Zenki

Super V.I.P
Bác Dũng "tàu" thịt nó luôn đi :D Mình ko có máy nên không test được :(

khicon20055

Bác có thể sang gamvn.com nhờ mấy anh dịch hộ mấy ảnh siêu lắm tiếng nhật, trung gi` cũng biết

xiah_pro

Bạn mà làm được thì rất đáng quý...China có rất nhiều game RPG và Action rất hay nhưng đều phải bỏ qua vì kô hiểu...chơi Action thì còn nhắm mắt cho qua được chứ chơi RPG mà kô hiểu thì chỉ có nước bỏ thôi...cám ơn bạn trước

khicon20055

Bởi vậy tui định học thêm tiếng trung cống hiến cho anh em mà ko có thời gian chắc đợi 4 năm nữa học rùi 2 năm nữa xong vậy 6 năm nữa nha có game gì đưa tui dịch cho=))

dung1291985

Bác có thể sang gamvn.com nhờ mấy anh dịch hộ mấy ảnh siêu lắm tiếng nhật, trung gi` cũng biết

Nhưng mà nhờ vụ này hơi khó, để làm quen cô bé nào học tiếng trung siêu siêu đã >:) nhà mình ở trong DH Hà Nội (DH Ngoại Ngữ - Thanh Xuân mà) :))

hoang3blc

Nhưng mà nhờ vụ này hơi khó, để làm quen cô bé nào học tiếng trung siêu siêu đã >:) nhà mình ở trong DH Hà Nội (DH Ngoại Ngữ - Thanh Xuân mà) :))

thế tớ dùng vdict dịch có đc ko , sau đó trau chuốt lại cho đúng:D

Auto

Cho mình hỏi RPG là thể loại gì thế? :D
Posted via Mobile Device