• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Safari Download Manager phiên bản 1.5 chạy tốt trên iOS4

vat755758

Safari download manager phiên bản 1.5 chạy tốt trên iOS4

Hôm nay trên mạng đã có Safari download manager phiên bản 1.5 chạy tốt trên iOS4, một PM không thể thiếu đối với những ai muốn tải file từ trình duyệt Safari của IP iOS4.
Các bạn có thể add source http://apt.p2pworlds.co.uk vào Cydia sau đó cài PM nhé.

pda_no1

Thêm hình ảnh cho bạn luôn.

http://www.fileupster.com/files/LX6ZZAVS/SafariDownloadManager1.5.0.deb

daiphi11vn

Hix.Cuối cùng ngày em đợi đã có.em thích Safari Download Manager nhất.từ lúc up 2 cây 3g + 3GS lên ios 4.0 đợi cái này hoài không có.đành chuyển 3g về 3.x.Giờ co rồi vui wa.hehehehehehehe

ngothanhdat1

Quá tuyệt vời! Lỡ del mất file SHSH của 3.1.3 rồi thế là ngậm ngùi xài 4.0.1 mà ko có cái này. Thanks bác cực nhìu :D. Giờ em chỉ đợi thêm iBluetooth iOS4 nữa thôi

AquaSta

Moderator
Quá tuyệt vời! Lỡ del mất file SHSH của 3.1.3 rồi thế là ngậm ngùi xài 4.0.1 mà ko có cái này. Thanks bác cực nhìu :D. Giờ em chỉ đợi thêm iBluetooth iOS4 nữa thôi
Chắc có lưu SHSH trên Cydia server rồi, bác kiểm tra lại xem. Không biết bác dùng 3G hay là 3Gs đây chứ em nghĩ là cả hai model đó dùng iBluetooth thì đến đời nào gửi/nhận được? iBlueNova dùng cho iPhone các loại và fw 3.x cực tốt, vẫn chạy được trên iOS 4 nhưng một vài đương dẫn bị lỗi nên out ra, bác vẫn dùng good chán đó ợ

ngothanhdat1

Chắc có lưu SHSH trên Cydia server rồi, bác kiểm tra lại xem. Không biết bác dùng 3G hay là 3Gs đây chứ em nghĩ là cả hai model đó dùng iBluetooth thì đến đời nào gửi/nhận được? iBlueNova dùng cho iPhone các loại và fw 3.x cực tốt, vẫn chạy được trên iOS 4 nhưng một vài đương dẫn bị lỗi nên out ra, bác vẫn dùng good chán đó ợ

Lúc trước em xài iBluetooth 3.x cho 3GS thấy ok mà bác! Nhưng chả hỉu sao Cydia server sau khi e lấy file SHSH về thì nó cũng del luôn. Chỉ còn lưu 4.0 và 4.0.1 :|

steven0811

Cho mình hỏi winscp iOS4 có chưa jạ... Chờ woài chả thấy đâu
Bữa down PCSuite về xài mà win 7 chạy k đc... Chán chết...

jim3858681

cho mình hỏi là cái này chỉ donwload về thui chứ k mở đc đúng k,mình down nhac về mà k play đc

nhip2912

Cho mình hỏi winscp iOS4 có chưa jạ... Chờ woài chả thấy đâu
Bữa down PCSuite về xài mà win 7 chạy k đc... Chán chết...

WinSCP 4.2.8 xài cho iOS 4.0.1 chạy trên windows 7 32 & 64 bits vô tư. Lên trang chủ của nó down về xài nhé. :)

huyquy

Cái này có một lỗi nhỏ là khi down xong chọn open in ifile thì ko chạy ifile như bản 3.1.3. Phải mở ifile lên rồi tìm. Xài tạm chờ update vậy