• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Russian Mafia - GAME HÀNH ĐỘNG HẤP DẪN VÀ HỒI HỘP!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Russian Mafia v1.0.1

Russian Mafia là một game hành động kết hợp với bắn súng cực kỳ gay cấn và hồi hộp. Một game với phong cách chơi thú vị.

Câu chuyện bắt đầu từ tình bạn giữa Ivan và Bói khi họ đi Chechnya cùng nhau… Một ngày khi Bói chết… Mọi việc đều liên quan đến maìa Nga.Maìa Nga có đầu não ở Chicago, châu Mỹ. Ivan quyết định tìm cách báo thù cho người bạn thân của mình.

MỘT SỐ ĐẶC ĐIỂM CỦA GAME:

• Đồ hoa theo phong cách hoạt hình.

• Game có đồ họa tuyệt vời với nền tảng 3D.

• Có thể chiến đấu với nhiều thế đá và những tuyệt chiêu liên hoàn.

• Những hình ảnh trên game rất thật mang lại cho bạn cảm giác như đang tham chiến thật sự.

• Nhiều vật dụng hỗ trợ. Bạn có thể ẩn nấp ở phía sau hay tiêu diệt kẻ thù bằng những cú đá hay bắn chết chúng.

• Vũ khí: dao, súng ngắn, Uzzi, súng trường....

• Kẻ thù khá thông minh nên việc tiêu diệt chúng khá khó khăn.

PM: DỊCH XONG ĐỔ MỒ HÔI HỘT. CHÚC CÁC BÁC CHƠI VUI VẺ.;);););)

Những máy được hỗ trợ:

Nokia 5320 XpressMusic, Nokia 5700, Nokia 6110, Nokia 6120, Nokia 6121, Nokia 6124 Classic, Nokia 6210, Nokia 6220, Nokia 6290, Nokia E50, Nokia E51, Nokia E65, Nokia E66, Nokia N71, Nokia N73, Nokia N75, Nokia N76, Nokia N77, Nokia N78, Nokia N79, Nokia N82, Nokia N85, Nokia N92, Nokia N93, Nokia N93i, Nokia N95, Nokia N95 8GB, Nokia N96

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
có bản nào hổ trợ màn hình 176X208 kô bạn có cho mình xin , thank

Bây giờ game cho màn hình 176x208 hiếm lắm vì những máy mới đều có màn hình 240x320. Bạn có thể down cái này rồi resize lại cho phù hợp với màn hình 176x208.;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
game hay thế mà không hỗ trợ E 63 ah ? chán thật đấy.

Thường thì sau 1 time nếu game hay thì hãng mới tung ra các bản cho các loại màn hình khác nhau. Vì hiện nay đa số máy có màn hình 240x320 nên luôn được ưu tiên. Mình cũng xài E71 nên cũng đang đợi đây.:)