• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Remove camera sound (phần mềm tắt tiếng chụp ảnh)

Status
Không mở trả lời sau này.

hailong259

Nhiều lúc bạn muốn chụp lén một mỹ nhân nào đó mà không muốn cho họ biết..tiếng chụp ảnh của camera sẽ làm bạn khó chịu, thế nhưng Nokia không cho phép làm điều đó, không có chế độ tắt tiếng chụp ảnh cho các dòng máy Nokia.
Sost này có thể dùng để tắt tiếng chụp ảnh cho các dòng máy S60 v3 và v5.

Hướng dẫn:

* Đầu tiên là tải Soft về nhé

* Sau đó các bạn cần phải sign cái Soft này (nếu chưa hackphone hoặc máy không hack được)

* Tiếp theo là cài vào máy và vào "cấu hình" (Profile) và tắt "âm cảnh báo" (Warning tones) nếu nó đang ở chế độ tắt thì bật nó lại rồi tắt đi
* Giờ test đi nào, nếu camera vẫn còn tiếng thì khởi động lại phát nữa nhé
Bây giờ thì tha hồ chụp lén người khác =))
link mediafire
http://www.mediafire.com/?y5t44qtijg1

Chỉnh sửa cuối:

daoquangsu

Nhiều lúc bạn muốn chụp lén một mỹ nhân nào đó mà không muốn cho họ biết..tiếng chụp ảnh của camera sẽ làm bạn khó chịu, thế nhưng Nokia không cho phép làm điều đó, không có chế độ tắt tiếng chụp ảnh cho các dòng máy Nokia.
Sost này có thể dùng để tắt tiếng chụp ảnh cho các dòng máy S60 v3 và v5.
Hướng dẫn:
* Đầu tiên là tải Soft về nhé
* Sau đó các bạn cần phải sign cái Soft này (nếu chưa hackphone hoặc máy không hack được)
* Tiếp theo là cài vào máy và vào "cấu hình" (Profile) và tắt "âm cảnh báo" (Warning tones) nếu nó đang ở chế độ tắt thì bật nó lại rồi tắt đi
* Giờ test đi nào, nếu camera vẫn còn tiếng thì khởi động lại phát nữa nhé
Bây giờ thì tha hồ chụp lén người khác =))
link mediafire
http://www.mediafire.com/?y5t44qtijg1
Posted via Mobile Device
Thứ nhất nhầm box
Thứ 2 không hình minh họa
Thứ 3 không cần thiết
đối với v2 hoặc v3 bạn có thể tắt âm camera khi để cấu hình im lặng hoặc tắt âm cảnh báo.

hailong259

het ngay hay del bai iem nhe(tieng viet ko dau).Theo minh biet va thu y,neu muon thi ta co the dua may ve cau hinh "im lang" thi tat duoc ko phai dung phan mem lam j ca.Oke!

Posted via Mobile Device

Lam gì có chuyện bật cấu hình im lặng là chụp không có tiếng đâu, mình thử rồi minh biết chứ:D

hailong259

Posted via Mobile Device
Thứ nhất nhầm box
Thứ 2 không hình minh họa
Thứ 3 không cần thiết
đối với v2 hoặc v3 bạn có thể tắt âm camera khi để cấu hình im lặng hoặc tắt âm cảnh báo.

Minh lần đầu tiên đăng bài nên bạn thông cảm, nhưng xin lỗi bạn chứ mình thấy cái này chả cần gì hình minh họa đâu, đơn giản là cài vào và enjoy!!!

anttim

Lam gì có chuyện bật cấu hình im lặng là chụp không có tiếng đâu, mình thử rồi minh biết chứ:D
Posted via Mobile Device
Với 7610 thì ko cần cái này, chọn silent là im hết tất cả các âm báo và chuông, kể cả âm khi chụp ảnh. Và mình nghĩ các máy v2 khác cũng thế. Mình dùng 7610 nên mình biết mà.

hacdongphong

Posted via Mobile Device
Với 7610 thì ko cần cái này, chọn silent là im hết tất cả các âm báo và chuông, kể cả âm khi chụp ảnh. Và mình nghĩ các máy v2 khác cũng thế. Mình dùng 7610 nên mình biết mà.

một câu thôi : chỉ đc cái nói đúng

n2ln2l

Posted via Mobile Device

Chính xác. Mình dùng N72 cũng thế nếu dùng Silent và nếu dùng các cấu hình khác nhưng tắt Warning tone.:D

hailong259

Chính xác. Mình dùng N72 cũng thế nếu dùng Silent và nếu dùng các cấu hình khác nhưng tắt Warning tone.:D

Posted via Mobile Deviceuả sao minh tat cả rồi nhưng chụp vẫn nghe tiếng nhĩ

DreamLand

Các bạn đừng tranh luận quá xa nữa! Phần mềm có cái hay của phần mềm, chức năng của điện thoại cũng có cái hay của nó mà! Nhẹ nhàng tí thôi nha.

Status
Không mở trả lời sau này.