• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Reflection! Bộ full-icon mới vừa chế đây ạ!

mrspooky

Mấy ngày nay HN mưa triền miên, ngồi nhà chán quá nên chế 1 bộ icon mới. Mạn phép các bậc tiền bối cho em post lên ạ. :( (Dùng cho p990) Cách sử dụng thì copy theo đường dẫn là xong.

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Bạn chú ý thêm dành cho loại máy nào và cách sử dụng nữa nha bạn;;).Thx bạn đã chia sẻ!!=D>

mrspooky

Bạn chú ý thêm dành cho loại máy nào và cách sử dụng nữa nha bạn;;).Thx bạn đã chia sẻ!!=D>

Cảm ơn bác Congvoi đã nhắc nhở, lần đầu tập post bài mà bác. Nhân tiện bác cho em hỏi cách đổi những icon nhỏ phía dưới màn hình Today của p990 ạ. Khổ quá em mày mò trong Z room mãi mà chả hiểu cụ thể nó là cái nào.

Caohieu88

Theo mình biết thì ko thay đổi được Icon đó ( tính đến bây giờ :D).Cảm ơn bạn đã chia sẻ, rất đẹp!!!

mrspooky

Xin lỗi mình không rõ về HĐH UIQ 2.1. Nếu có thể sửa được theo cách này thì bạn gửi file lên mình sửa cho. Mấy hôm nay mưa kéo dài quá ngồi nhà chẳng biết làm gì mà. hi

eternal_vnn

chả thấy ai có cái icon đẹp đẹp tí cho cái Lunar CAlenda nhỉ,các bác chế thêm tí đi các bác ui :D

Vitcon321

nhìn cũng đẹp đó chứ .1 bản cho P1i di bác
Bản này full icon luôn chứ Cả máy tính,office...... chứ

Caohieu88

chả thấy ai có cái icon đẹp đẹp tí cho cái Lunar CAlenda nhỉ,các bác chế thêm tí đi các bác ui :D
Bạn gửi Icon bạn muốn sửa lại đi, có gì mình sửa lại cho ( Gửi mình Icon PNG bạn nhé )

mrspooky

nhìn cũng đẹp đó chứ .1 bản cho P1i di bác
Bản này full icon luôn chứ Cả máy tính,office...... chứ

Vâng, bản này gồm cả đồng hồ, office.... máy tính thì bạn tìm trên diễn đàn có mẫu của tác giả gapia gì đó cũng đẹp lắm. p990 chỉ khác p1 ở mấy file RSC thôi mà. nếu bạn đã từng thay icon rồi thì chỉ cần copy mấy file MBM thay cho cái cũ là ok.

Caohieu88

Nếu được thì bạn nên Post bộ Icon PNG đã dùng làm Icon cho ai thích thì tự làm, tự chỉnh sửa nhé! Như vậy sẽ phong phú hơn, thanks bạn !

manhnk80p9

Úi rùi bác mrspooky hay quá ta
Bác cố gắng phát huy nhé
Tui nà đợi tui cái icon này nâu nắm rùi bây giờ mới thỏa nòng mong đợi
Thật nòng đa tạ mrspooky nhé.
b-)

mrspooky

Nếu được thì bạn nên Post bộ Icon PNG đã dùng làm Icon cho ai thích thì tự làm, tự chỉnh sửa nhé! Như vậy sẽ phong phú hơn, thanks bạn !

Vâng, được chứ, nhưng mà sao không upload thêm trên cùng 1chủ đề này à bác, em sợ lập thêm 1 chủ đề nữa mọi người lại kêu. híc.