• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RealBowling chơi bằng cảm biến chuyển động

mathanh

chơi bằng cảm biến chuyển động

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?tdtnmgjimi2[/DOWNLOAD]

xautraiking

File sis mà...Mượt hơn file jar ùi...
Mới thấy cái này trên ovistore mà ko bik down..H có gòy mừng wa' =D>
Ah` có ai bik cách chơi ko ...chỉ bik lăn banh wa lại ko bik làm nó lăn tới :(

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

lấy ngón tay giữ trái banh sau đó cuối điện thoại xuống rồi nhìn vạch thông báo màu xanh và nhỏng ngược đt lên ( thảy đt đi) là trái banh nó lăn liên hahaha thảy đt là mua đt mới sài đó=))

kitafung

Ai xài cái gãy đàn thì móc sợi dây vào cổ tay rồi hẳn chơi nhé ! ;;)

anhtang

Cứ chơi thoải mái đi nếu hỏng thì mua mới dùng cho đã các bác àh,cứ tung thoải mái vào thế mới có cảm giác mạnh chứ,

llTuyetTinhCocll

Ối thanh ơi cậu đưa cái game mà khi test mình nóng máu với nó....thứ nhất là mỏi cổ khi nhìn theo và cố nghiêng ng theo nó....thứ 2 là ko biết là làm sao nó lăn....cứ bấm đại...làm đủ mọi cách thì đột nhiên nó lăn....

@All: có bạn nào test rành rồi thì chỉ cho mọi ng đi....thể loại này chắc nhiều ng thích heng....

wimax16vnn

S60V5 ko có nút bấm, chơi game cảm ứng chuyển động là hay và fù hợp nhất
mấy game khác ko có nút rất khó chơi, chơi bằng nút ảo thì ko thật, ko có cảm giác

mathanh

Ối thanh ơi cậu đưa cái game mà khi test mình nóng máu với nó....thứ nhất là mỏi cổ khi nhìn theo và cố nghiêng ng theo nó....thứ 2 là ko biết là làm sao nó lăn....cứ bấm đại...làm đủ mọi cách thì đột nhiên nó lăn....

@All: có bạn nào test rành rồi thì chỉ cho mọi ng đi....thể loại này chắc nhiều ng thích heng....

khi lấy ngón tay giữ và canh banh khi cuối đt xuống thì trên trái banh xuất hiện vạch xanh vạch tăng càn cao lăng banh càn mạnh. khi cuối xuống canh vạch xanh vừa ý mình thì tung banh đi (đừng tung đt nha=))) buông ngón tay ra là nó lăng liền. (có người hỏi tui sao mày ngồi cứ hất đt hoài vậy) tui đang chơi Bowling (nó nhìn tui chẳng hiểu gì hết) =))

takumi2010

khi lấy ngón tay giữ và canh banh khi cuối đt xuống thì trên trái banh xuất hiện vạch xanh vạch tăng càn cao lăng banh càn mạnh. khi cuối xuống canh vạch xanh vừa ý mình thì tung banh đi (đừng tung đt nha=))) buông ngón tay ra là nó lăng liền. (có người hỏi tui sao mày ngồi cứ hất đt hoài vậy) tui đang chơi Bowling (nó nhìn tui chẳng hiểu gì hết) =))

cái này mà ngồi ngoài công viên chơi chắc đông người bu lại coi lém nó tưởng mình điên \-/

mathanh

cái này mà ngồi ngoài công viên chơi chắc đông người bu lại coi lém nó tưởng mình điên \-/

thì hãy cho họ biết là đang chơi bowling, lúc đó họ hiểu ra thì sẻ đổ xô đi mua 5800 nhở pác cài, lúc đó pác hốt bạc\-/=))