• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Football Manager 2010 (By Gameloft)

byebyeshady

Real Football Manager 2010 (By Gameloft) _ ALL VERSIONS

Real Football Manager 2010 (By Gameloft)
Như đã dự kiến, sau 2 ngày ăn trực nằm chờ trên nextproject em đã kiếm được bản Real Football Manager 2010 mới nhất của dòng quản lý bóng đá Real Football danh giá B-). Đặc biệt ở phiên bản RFM2010 sẽ được đồng bộ hoá với Real Football 2010 để anh em có thể thưởng thức trọn vẹn sức mạnh đội bóng mình nuôi dưỡng :79:. Không dám nói nhiều nữa, giờ show hàng thôi :)) khua khua
Chọn đội của bạn và nó dẫn đến vinh quang trong sự thật như cuộc sống bóng đá quản lý mô phỏng.
Các mô phỏng bóng đá quản lý toàn diện nhất là trở lại cho mùa giải mới. Truy cập vào các nội dung mang tính toàn diện nhất trên điện thoại di động với 13 giải đấu có khác nhau và hơn 4.000 người chơi thực sự để lãnh đạo nhóm của bạn rất riêng để chiến thắng. Sử dụng tùy chọn khác nhau chiến thuật, tuyển dụng hoặc chơi thương mại, và giám sát nhiều chi tiết từ đào tạo cho báo chí tương tác. Bạn thậm chí có thể chơi với nhóm của bạn bằng cách chuyển nó đến Real Football 2010!

Những điểm chính

- Liên kết nối với RF 2010! Xây dựng đội ngũ ước mơ của bạn trong RF đốc năm 2010 và chơi với nó!
- Hơn 200 tập thể và 4.000 người chơi thực sự nhờ vào giấy phép FIFPro
- Tất cả các phiên giao dịch chuyển của mùa hè và mùa đông sẽ được cập nhật trong phiên bản mới
- Cải thiện gameplay nhờ một giao diện trực quan và rất năng động
- Một trợ lý có thể giúp bạn thực hiện các quyết định đúng vào đúng thời điểm
- Một ấn tượng của nhiều tuỳ chọn quản lý, từ việc thiết lập các chiến thuật để thiết lập lịch trình đào tạo

[video=youtube;KAuwwDHrrAo]http://www.youtube.com/watch?v=KAuwwDHrrAo[/video]

DOWNLOAD
176x220
240x320 1Mb
240x320 600Kb
5800
ALL S60v3

TẬN HƯỞNG TRỌN VẸN MUÀ BÓNG MỚI VS RF2010 VÀ RFM2010
HAVE FUN​

Chỉnh sửa cuối:

hboy

Vừa down xong Chơi rất hay, hệ thống huấn luyện đã hoàn thiện hơn không còn để làm kiểng như bản 09 nữa,chuyển nhượng năng động hơn trước không còn tình trạng mua bán gần như một chiều nữa, nói chung là hình ảnh và chất lượng hơn bản trước nhiều, GAMELOFT NO.1!!!

traihp9001

Well-Known Member
hic mất tem rùi.chờ đợi bản 2010 bao ngày đến khi có thì bị người khác post mất :((
dù sao cũng thanks bạn X-(

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
E71 lại ra ngoài rồi bùn quá!

Xài E71 thì phải chịu thiệt thòi về khoản game và theme thôi bạn nhưng vài ngày nữa sẽ có bản cho màn hình 320 x240 thôi. Cứ đợi từ từ sẽ có vì đây là một game hay lắm:)

hboy

E71 lại ra ngoài rồi bùn quá!

Posted via Mobile Device bạn vào trang này: gamezclub.peperonity.com, vào mục New Top Games, chọn Real Football Manager 2010 rồi chọn bản thích hợp, nhấn vào bạn sẽ thấy cửa sổ cảnh báo, nhấn NEXT là máy tự động tải về thôi. Bạn có thể dùng trình duyệt điện thoại tải về luôn. Đã test rùi không có bug

Chỉnh sửa cuối:

bennychen

Posted via Mobile Device bạn vào trang này: gamezclub.peperonity.com, vào mục New Top Games, chọn Real Football Manager 2010 rồi chọn bản thích hợp, nhấn vào bạn sẽ thấy cửa sổ cảnh báo, nhấn NEXT là máy tự động tải về thôi. Bạn có thể dùng trình duyệt điện thoại về luôn. Đã test rùi không có bug
Posted via Mobile Device
Không biết bản dùng cho e63 có đầy đủ như các loại máy khác không chứ như RFM 09 thì nản lắm

hboy

Posted via Mobile Device
Không biết bản dùng cho e63 có đầy đủ như các loại máy khác không chứ như RFM 09 thì nản lắm

Posted via Mobile Device Ngoại trừ không có các giải nhỏ như Brazil hay Bồ Đào Nha thì không có thay đổi lớn gì so với bản 240*320 cho nên bạn cứ an tâm

demo_13

bản cho e 71 :
Mã:
ttp://www.ziddu.com/download/6532413/RM10_E71.zip.html

thanhlongnd

oài game này mình nghe nhìu rùi thèm quá nhưng chơi mấy game quản lí bóng đá này mình hok bik chơi .

Có bạn nào pro chỉ mình chút đi ?

thanhdt3

Sao cái này em thấy khó điều chỉnh wa, Bác nào có hướng dẫn cụ thể post lên cho anh em tham khảo được không ạ?

Chỉnh sửa cuối:

khoaman90

difficult ở mức hell. Chơi mấy đội cỡ burnley đá với barca, real là thấy hay ah

hboy

Ai biet ban' cau` thu? vao dau ko? chi? minh` voi'

Posted via Mobile Device bạn vào Team chọn Substitution ,chọn cầu thủ muốn bán (nhấn giữ phím chọn đừng buông sớm) tự động máy sẽ hiện lên các lựa chọn như : Talk ..Add Transfer...

vuquang771

thanks bác cái.sao bài trên cũng trùng game ah?

có dow được cái j đâu link die 1 loạt rồi kìa.xem lại hộ cái coi

Last edited by a moderator: