• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ramblow - Giải phóng ram bộ nhớ very good !

Chienkon88

Ramblow_VH_By_SymPViet_Thợ làm vườn trên mobile ! \-/ :D =D>

Phần mềm quản lý ram , dung lượng bộ nhớ cho máy ! >:)

Phần mềm này quen thuộc với mọi người rùi , nên không cần phải giới thiệu nhiều nữa :D

Anh em phải tắt open4all trong rompatcher trước khi sử dụng Ramblow nếu không máy sẽ bị reset đó ! ;;) :D :p

sau khi dùng xong vào rompatcher apply open4all là okie ! :D

Hoặc tắt bằng caps on / off cũng okie nha , xong việc thì bật lại thui
:p :D =)) :)) >:)

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

Xgamex

Có cũng lâu rồi ! Giờ mới thấy nhóm SymPViet - Chiencoi ra tay :D :p Thank nhé mình cũng đang dùng em nó nhưng mà bản EN.

Chienkon88

Khi cài có 3 dòng chọn thì chọn cái nào vậy a?

Dòng nào cũng được bạn nhé !

miễn là trước khi sử dụng nhớ tắt open4all trong rompatcher là okie !

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

khanhdbp

Hoan hô bác chiencoi
PDA lôn có cách động vên mem tích cực 1 cách tuyệt vời, chúc mừng bác , vs những đóng góp cho PDA ,đã lên làm Vip mem, chúc mừng bác, mừng cho PDA

vuthientruong

Diễn đàn có những người nhiệt huyết như chiến còi thật đáng để ae pda học hỏi.cố lên chiến còi nha,mình luôn ủng hộ bạn

Chỉnh sửa cuối:

tronghuy1609

bác chiến giỏi thật, bằng tuổi mình mà, đúng là tài ko đợi tuổi...\-/
ứng dụng này giải phóng bộ nhớ rất pro
nó làm máy em chạy nhanh hơn

kuli

sao em cài bị không được,máy báo lổi cập nhật,máy em hack rồi,em xai N82

giangvungtau

trước giờ mình cũg xài máy cái ứng dụng về quản lý Ram nhưng khi mình xài thì vẫn thấy Ram cũng mất bấy nhiêu đó,máy cũng chậm khi chơi 1 game ngage.

Chienkon88

trước giờ mình cũg xài máy cái ứng dụng về quản lý Ram nhưng khi mình xài thì vẫn thấy Ram cũng mất bấy nhiêu đó,máy cũng chậm khi chơi 1 game ngage.

Phần mềm còn có chức năng làm sạch , tăng dung lượng cho ram nữa bạn à , chắc là cũng không đến nỗi tệ như bạn nghĩ đâu nếu bạn sử dụng đúng cách :D

Good Luck !

leminhhai111

Phần mềm còn có chức năng làm sạch , tăng dung lượng cho ram nữa bạn à , chắc là cũng không đến nỗi tệ như bạn nghĩ đâu nếu bạn sử dụng đúng cách :D

Good Luck !

Cái này có thể mod để khỏi phải vô rompatcher apply open4all không CHIẾN

Chienkon88

Cái này có thể mod để khỏi phải vô rompatcher apply open4all không CHIẾN

Không được đâu anh , phần mềm này sản xuất ra để dành cho máy không hack , muốn được thì chỉ có nhà sản xuất ra phần mềm này nó làm thôi anh ạ :D

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:

Son_Nguyen

Chiến à, ko biết thằng này nó đụng với cái gì mà anh cài vào toàn báo "Update error" thôi mặc dù chưa cài lần nào cả.