• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Racing Thunder_ FULL ĐÃ MỞ HẾT CÁC MÀN CHƠI

Status
Không mở trả lời sau này.

wimax16vnn

Racing Thunder_ ĐÃ MỞ HẾT CÁC MÀN CHƠI

Như tựa đề, game đua xe lắc tay wen thuộc trên s60v5 mình ko gthiệu lại

Mình có file này để chép vào E:\Private thì các màn chơi sẽ dc mở ra hết

Dùng Screensnap chụp ko dc, tạm thời chưa có hình minh họa

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?d1aegz7ppyh494z[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

master09

post bài xong rùi biến chả nhìn ngó gì! cho mấy cái hình đê. thank cái gì mà thank.post kiểu này chúa thank!

thanhthuc0308

post bài xong rùi biến chả nhìn ngó gì! cho mấy cái hình đê. thank cái gì mà thank.post kiểu này chúa thank!

wimax còn khoang 50 lần post là lên cấp 5 rồi, mình nghỉ chắc...đang tranh thủ ấy mà.:D

master09

mình có đầy đủ tất cả game cảm biến của POLARBIT full tất cả các màn không cần hack không cần sign. cứ cài vào là chơi thoải full tất cả các màn. ai cần mình post cho!

njs

ui giời.cấp 4 gần lên cấp 5 mà post bài ko úp hình lên gì cả.tỡm thật:|:|:|.hay là spam nghệ thuật chăng ??? chắc giống như bài N-Gage 5230=))=))=))

wimax16vnn

Ko down thì thôi đừng vào đây mà nói bừa nha các bác
Game này wen thuộc wá rồi nên ko cần post hình
chép cái file vào mà cũng sợ máy die hả chòi, nếu vậy chừng tui ngcứu post lên 1 con virus cho các ông tiêu chơi :))

emokenzy

mình có đầy đủ tất cả game cảm biến của POLARBIT full tất cả các màn không cần hack không cần sign. cứ cài vào là chơi thoải full tất cả các màn. ai cần mình post cho!

ngoài lái máy bay,bắn súng,dua thuyen,dua oto,
bạn còn game nào khác không thank trước
^^

wimax16vnn

đâu, post lên đi , hay chỉ giỏi võ mồm ............ :))

master09

đâu, post lên đi , hay chỉ giỏi võ mồm ............ :))
kinh nhey! đang úp có link giờ nè! không bít thằng nào võ mồm. cái file nhảm chép vào chả giải quyết vấn đề gì!

wimax16vnn

kinh nhey! đang úp có link giờ nè! không bít thằng nào võ mồm. cái file nhảm chép vào chả giải quyết vấn đề gì!

đang chờ cái của nợ của ông to nhỏ dài ngắn ra sao đây ........... :)) :))

Status
Không mở trả lời sau này.