• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quỷ Chiến ( RPG ) VH không dấu 90% by HVTT

yeulamchicdt

Đang tập tành Vh game, post 1 game cho anh em:
mình mới Vh được có khoảng 90% không dấu thôi nhưng cũng đủ để anh em ghiền game thõa mãn rồi.
Mình chỉ mới Vh thôi còn cái vụ " rắc tro rải cốt" thì mình không biết :((
Đây là hình ảnh:

Game dành cho mh 240x320 nha
Còn đây là link tải:

VietUp
Mediafire
Chơi xong cho mình ý kiến he ;;)
p/s Lần đầu post bài có gì sai mong Mod với Ad bỏ quá. :D

Chỉnh sửa cuối:

yeulamchicdt

hiz nếu có thì bạn up lên cho mọi người với ^^! mình thấy hay nên up thui, dù sao cũng là VH lần đầu mà

yeulamchicdt

toàn game java mà pót vào box s6ov3,chán quá mod coi thế nào cấm pót java vào nox này đi

Game hay thì post cho anh em chơi sao phải phân biệt Java với Six hay sis bạn :(
Với lại S60v3 chơi được Java thì post có sao đâu, chừng nào qua bên S40 mà post six hay sis thì lúc đó mới có việc chứ :p

quan8338

có bác nào phá đảo game nay chưa,minh đang làm nvu tìm kiếm các món đồ cho ông anhg trai nào ở cung điện mad làm hoài ko xong. ko biêt s làm thế nào chỉ minh với

AnLinhTu

nếu ai biết bản có dấu hoặc bản ENg thì share nha,PM profile em với,em thanks bác liền

kuroro190588

có bác nào phá đảo game nay chưa,minh đang làm nvu tìm kiếm các món đồ cho ông anhg trai nào ở cung điện mad làm hoài ko xong. ko biêt s làm thế nào chỉ minh với
mình cũng bí giống như bạn,bro nào phá đảo thì chỉ mình với.

kuroro190588

mình phá rùi nhưng quên mất rùi ^^ hok lẽ giờ chơi lại chỉ các bạn ta ^^~
Giúp giùm với bro ơi,đang chơi mà bị vậy nên ức chế lắm.mình đang bí ở chỗ kiếm mấy món đồ để vào cửa cung điện,cửa cung điện bị chặn bởi thằng có 2 cài râu trên đầu thật dài.kiếm đồ cho nó xong nó mới cho đi tiếp,vì mấy cái bảng nói chuyện toàn là hình vuông nên mình ko hiểu được j hết.

vinhan192

bạn yeulamchi co thể cho mình hỏi bạn việt hóa game này bằng tools gì vậy

hoainamss

CÒn vụ nhắn tin tổng đài là có mất tiền k đó bạn

Mất tiền đó bạn ơi. Mình tưởng như các game khác, nhắn tin để lấy đồ thoải mái. Huhu. Khi kiểm tra tài khoản, mất mẹ 20k. Hic.
Khuyến cáo mọi người. Mình lỡ dại với cái game này. Chán.

yeulamchicdt

Mất tiền đó bạn ơi. Mình tưởng như các game khác, nhắn tin để lấy đồ thoải mái. Huhu. Khi kiểm tra tài khoản, mất mẹ 20k. Hic.
Khuyến cáo mọi người. Mình lỡ dại với cái game này. Chán.

hjz mình đã nói ở trên là mình chỉ mới Vh không dấu còn vụ "rắc tro" thì mình hông bít làm mà :(

hoainamss

hjz mình đã nói ở trên là mình chỉ mới Vh không dấu còn vụ "rắc tro" thì mình hông bít làm mà :(

Bạn cố gắng hoàn chỉnh nó luôn đi. Chúc bạn thành công và anh em sớm có game hay để chơi. Thanks