• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quick And Snow Beta 1.0

nguyenhunga5

BlogRadio V2b1 test :D

Hi các bạn, sau một thời gian khá dài minh bận công việc nên không update được chương trình này, hiện mình đang code lai từ đầu cho phiên bản mới của BlogRadio, ở phiên bản này mình đã thêm khá nhiều các mục khác nhau ( cụ thể là 15 mục tất cả).
Cảm ơn admin diễn đàn http://theoyeucau.com đã cho phép mình dùng dữ liệu.
Ở phiên bản này các bạn đã có thể để màn hình ở chế độ sleep hoặc vừa game vừa nghe nhé.
Các bạn góp ý để mình hoàn thiện nó nhé. Cám ơn các Bạn
Chú ý: Phiên bản này chỉ chạy được trên iOS 4.0 trở lên nhé.
05/06/2011: Mình thêm vào chức năng download để có thể nghe offline, hiện chưa hoàn thiện lắm, mình định chỉ ra giới hạn cùng 1 lúc download bao nhiêu file hoặc add bao nhiêu down bấy nhiêu, mong các bạn góp ý nhé.
Để download các bạn vào category, rồi click vào button màu xanh của ở dòng bạn cần download, menu hiện ra bạn chọn add to download nhé.

Các bạn chú ý xóa bản cũ đi rồi cài lại bằng bản này nha.
link down: http://www.mediafire.com/?rjauze76eji5qe7
MỘt vài hình ảnh.

Danh sách các bài đang download

Trước khi download:

Và sau khi download

Các bạn góp ý cho mình nhé để mình hoàn thiện nó.

Chỉnh sửa cuối:

thieu_bocap

Oài, thanks bạn nhé. Mình cũng khoái cái nay. Hiện tại mình nghe qua Gprs cũng khá là ok. Mong là bạn sẽ hoàn thiện ứng dụng này, thêm một số chức năng như dowbload chẳng hạn :D

Hì hì...

AquaSta

Moderator
HI mình code bạn à, bạn có chạy được ko ? mình lo quá ko biết chạy trên máy thật được ko nữa :-s

Chạy được bạn ạ, mình đang dùng iPhone 3GS firmware 4.1 chạy tốt có điều là khi nghỉ màn hình sáng thì chương trình không play nữa. Để mình down bản mới xem thế nào. Mong bạn sớm hoàn thiện nó ngày càng tốt hơn ^^
P/S: Bản mới mình chạy được, có nhiều thay đổi và có giao diện rùi hay đấy. Mong là Hùng có thể làm nó chạy dưới nền được khi máy tắt màn hình

Chỉnh sửa cuối:

santafee

mình cài trên fw 3.1.3 khi mở một bài nào đó thì bị đá văng ra
có lẽ nào lại chỉ dùng cho fw4.x

nguyenhunga5

Chạy được bạn ạ, mình đang dùng iPhone 3GS firmware 4.1 chạy tốt có điều là khi nghỉ màn hình sáng thì chương trình không play nữa. Để mình down bản mới xem thế nào. Mong bạn sớm hoàn thiện nó ngày càng tốt hơn ^^
P/S: Bản mới mình chạy được, có nhiều thay đổi và có giao diện rùi hay đấy. Mong là Hùng có thể làm nó chạy dưới nền được khi máy tắt màn hình

Mình đang cố bạn à, vì cái nè do apple nó cấm thế thì phải mình mò mà chưa ra:D

mình cài trên fw 3.1.3 khi mở một bài nào đó thì bị đá văng ra
có lẽ nào lại chỉ dùng cho fw4.x

Bạn down hộ mình bản cho 3.1 nha mình build rồi đó, chúc bạn vui vẻ.

dackhoa

sao bản dùng cho os3.1.3 bị đá ra ngoài nhỉ. Hay là do con 2g của em ko dùng đc

nguyenhunga5

sao bản dùng cho os3.1.3 bị đá ra ngoài nhỉ. Hay là do con 2g của em ko dùng đc

Mình xin lỗi nha, do mình ko có máy để test nên ko biết chính xác nó chạy được ko. Để mình code lại hoàn toàn cho 3.0 chắc sẽ được, bạn chịu khó chờ một chút nhé, mình sẽ làm trong đêm nay:D

minhthelong

Xác nhận IP4 iOS 4.1!Nhưng có cách nào cho nó chạy đa nhiệm đc ko?Vừa chơi game vừa làm việc vẩn có thể nghe chứ đc 1 tý màn hình ta81 lại ko nghe đc rùi!Huhu!

minhthelong

Nhanh lên bạn ui!Tình hình là ai cũng thích 1 phần mềm như của bạn nhưng cái của bạn là duy nhất!
Mình mong
phần mềm có thể chạy da nhiệm,để có thể vừa làm việc ,chơi game vừa thưởng thức BlogRadio(ko nhất thiết là ở iOS4 mới có đa nhiệm,ở iOs3 cũng có đa nhiệm với Background)
Phần mềm có thể chạy khi tắt màng hình(vì các phần mềm nghe nhạc onl khi tắt màng hình sẽ ngưng Bufering)có thể down dữ liệu về máy để lưu trữ rồi chơi lai khi đi đâu ko có wifi hay 3g hay thậm chí có thể chép nhạc vào để Play,hay sao ra máy tính!
Thank bạn rất nhìu!Nếu đc nhưng tính năng trên,thì nhất định Phần mềm của bạn sẽ đứng đầu đấy và thật sự Hot đấy!Hihi!Nếu đc thì có thể bán đc trên iTune
bãn có thể tham khảo phần mềm dạng này như VietPOP 2.2 dành cho Iphone

Chỉnh sửa cuối:

nguyenhunga5

Nhanh lên bạn ui!Tình hình là ai cũng thích 1 phần mềm như của bạn nhưng cái của bạn là duy nhất!
Mình mong
phần mềm có thể chạy da nhiệm,để có thể vừa làm việc ,chơi game vừa thưởng thức BlogRadio(ko nhất thiết là ở iOS4 mới có đa nhiệm,ở iOs3 cũng có đa nhiệm với Background)
Phần mềm có thể chạy khi tắt màng hình(vì các phần mềm nghe nhạc onl khi tắt màng hình sẽ ngưng Bufering)có thể down dữ liệu về máy để lưu trữ rồi chơi lai khi đi đâu ko có wifi hay 3g hay thậm chí có thể chép nhạc vào để Play,hay sao ra máy tính!
Thank bạn rất nhìu!Nếu đc nhưng tính năng trên,thì nhất định Phần mềm của bạn sẽ đứng đầu đấy và thật sự Hot đấy!Hihi!Nếu đc thì có thể bán đc trên iTune
bãn có thể tham khảo phần mềm dạng này như VietPOP 2.2 dành cho Iphone
Cám ơn bạn rất nhiều, mình đang cố giành tiền để mua 1 em iPod dùng test, mình đã cố gắng để play ở mutitask nhưng ko đc, mặc dù chương trình vẫn play nhưng lại không có âm thanh phát ra, chuyện download về máy mình có thể làm đc. Thời gian vừa rồi bị xếp giục project công ty + với thi cử nữa nên mình tạm ngưng, thời gian này mình đang làm eProject ở trường nên khi nào rảnh mình sẽ làm ngay, Bạn yên tâm nha mình sẽ cố. Cám ơn bạn rất nhiều.

minhthelong

Bạn ơi!Dự án đã bị bỏ quên rùi sao?Hjxhjx!Mong bạn biến dự án thành sự thật và thành công rực rỡ