• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quay phim màn hình S60 Pro v2.9 (EN-VI)

Status
Không mở trả lời sau này.
Bản trên PC cài xong không cần đăng ký

Sau khi cài đặt bản trên Mobile
Đăng ký với mã số 12345

Cắm cáp USB kết nối với PC và điện thoại hoặc Bluetooth
>>>> Quay gì cũng được

Với phần mềm này bạn có thể quay những thao tác trên Mobile thành những Video Clip

Tiện chia sẻ lên các diễn đàn

Ngoài ra còn chụp lại ảnh màn hình rất nét

Tất cả Video vothien Up trên PDA đều dùng em này để quay

Lưu ý: bản trên PC cài xong nếu đòi Update thì Cancel để hủy cập nhật nhé, nếu Update lỗi ráng chịu
LINK:

Link: http://www.mediafire.com/?mmy5nd3zt2y

Last edited by a moderator:

Chienkon88

Cái này là cái Thiện cho mình hôm trước đúng không , hix , hum đó chưa kịp cài vào điện thoại thì đã cài lại Win thế là tèn tén ten , em nó đi đời luôn :D

Thanks you very mắt !

Good Luck !

toan_829

Hic,trc có dùng thằng này quay phim nhưng bản cũ hay thực hiện ntn mà quay xong chẳng xem đc j!thiện tiện up luôn vài đoạn hướng dẫn cơ bản đc k :D

toan_829

Dễ ẹc, giao diện chính có 2 Icon quay và chụp, vào Setup chỉnh khoảng 25 hình 1 giây cho chế độ quay phim, còn chụp lại màn hình chỉ Click rồi chọn đường dẫn lưu thôi

ơ thế bản 2.96 thi sao vothien?co j hok ổn à :D

datvietdatviet

Bản trên PC cài xong không cần đăng ký
Sau khi cài đặt bản trên Mobile
Đăng ký với mã số 12345 như hình minh họa
Cắm cáp USB kết nối với PC và điện thoại hoặc Bluetooth
>>>> Quay gì cũng được>:)

phải kèm theo pc mới quay đc hả bạn​

DonPhuongViAi

Bác còn link nào khác không, link Opera em nhấp download hoài vẫn không được! :-?

pekuon

Vậy là cắm cáp PC để nó lưu trên PC à VIP Thiện, mình chưa hiểu lắm. Nó không lưu trên dt được à?

toan_829

Vậy là cắm cáp PC để nó lưu trên PC à VIP Thiện, mình chưa hiểu lắm. Nó không lưu trên dt được à?

cắm cáp usb kết nối đt và máy tính,sau đó mọi ảnh chụp và video khi sử dụng pm này sẽ đc lưu trên máy :D

2356

Đã cập nhật Link Download cho các bạn trên bài 1.

Theo em thì anh hay các Mod tiếp quản khu vực này nên lock những Topic như thế này lại, vì nó hok đủ chuẩn của 1 Topic nữa anh àh. Hok có hình minh họa và chỉ có đúng 1 Link down load?
Đến giờ em chưa hiểu lý do gì mà các Topic như này vẫn còn hoạt động bình thường được.
Chính bản thân chủ Topic hok còn muốn chia sẻ, cống hiến cho diễn đàn thì anh em PDAViet mình cũng đừng "cố đấm ăn xôi" của họ nữa.
Topic nào còn hình ảnh và hướng dẫn thì có thể nên để lại, nhưng những Topic như này để sẽ làm RÁC 4rum!

0o__o0

Theo em thì anh hay các Mod tiếp quản khu vực này nên lock những Topic như thế này lại, vì nó hok đủ chuẩn của 1 Topic nữa anh àh. Hok có hình minh họa và chỉ có đúng 1 Link down load?
Đến giờ em chưa hiểu lý do gì mà các Topic như này vẫn còn hoạt động bình thường được.
Chính bản thân chủ Topic hok còn muốn chia sẻ, cống hiến cho diễn đàn thì anh em PDAViet mình cũng đừng "cố đấm ăn xôi" của họ nữa.
Topic nào còn hình ảnh và hướng dẫn thì có thể nên để lại, nhưng những Topic như này để sẽ làm RÁC 4rum!

Thỉnh thoảng tôi mới có dịp ghé vào diễn đàn. Nếu lock những bài hay thì những người vào sau như tôi làm sao biết đây.
Tôi không biết vì sao vothien12345 bị loại khỏi dd! Nhưng tôi thấy những bài viết của hắn rất có ích cho những người mới như tôi. Đây là góp ý chân thành không bênh ai cả

To 2356:
Khi người ta còn chia sẽ thì cái gì cũng nói tốt! Đến khi không còn tham gia thì lại nói xấu! Đúng là chẳng ra làm sao cả.

Status
Không mở trả lời sau này.