• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quartz2 Deluxe

shadow8842

ừ ! có lâu rồi nhưng shadow không thấy. có đợt shadow sưu tầm đầy đủ game chủa hảng elements luôn. nhưng máy bị virus thế là mất hết luôn. nay dạo wed thấy nên post lên anh em cùng chia sẻ. shadow vui vẻ thôi ! nhưng phải đưa link nha. nhưng phải là topic riêng mới được:)

Chỉnh sửa cuối:

lamnt0702

Há Há game này cũng có rùi pro ơiiiiiii.
Mod đâu ta?Làm việc nữa kìa

Thật ra có rồi cũng ko sao,vì có thể có từ lâu,h có bạn muốn chơi lại nữa,miễn là post bài hướng dẫn đầy đủ,link dễ down thì cũng chấp nhận được,điển hình là anh Công voi và anh Dũng tàu nè :D Chơi lâu rồi,h vẫn muốn chơi lại cho vui đó :p

nouvu2372

Thật ra có rồi cũng ko sao,vì có thể có từ lâu,h có bạn muốn chơi lại nữa,miễn là post bài hướng dẫn đầy đủ,link dễ down thì cũng chấp nhận được,điển hình là anh Công voi và anh Dũng tàu nè :D Chơi lâu rồi,h vẫn muốn chơi lại cho vui đó :p

Cái này hình nh7 giống giống ông KJ nói:-?

nouvu2372

Cái này hình như giống giống ông KJ nói:-?