• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quản lý bóng đá - Football Manager 2010 (SEGA)

Knight

Game quản lý bóng đá số 1 của SEGA đã có phiên bản dành cho iPhone và iPod Touch của bạn!
Phát triển bởi Thể thao tương tác, các vị vua của thể loại quản lý bóng đá, Football Manager 2010 Handheld ™ mang tính hiện thực không nơi nào sánh và kinh nghiệm của bán chạy nhất và được đánh giá Football Manager ™ loạt cho iPhone và iPod Touch của bạn.
Kiểm soát mọi khía cạnh của quản lý, từ quản lý một đội hình lên đến 36 người chơi, thiết lập chiến thuật, hình của bạn, nhóm cá nhân và hướng dẫn cầu thủ, đào tạo và chuyển giao.
Quản lý trong bất kỳ của 11 quốc gia và 34 liên đoàn và đưa đội bóng của bạn chọn để đứng đầu trong các trò chơi quản lý bóng đá lớn nhất để đạt các cửa hàng iTunes
Mua và bán trong một thị trường có tính năng chuyển giao hơn 20.000 cầu thủ ngôi sao thế giới tuyển dụng hoặc ẩn đá quý
Theo dõi các trận đấu của đội bóng bằng cách sử dụng phương pháp thể hiện trận đấu cổ điển, cho phép bạn phân tích các đội của riêng bạn thực hiện, điểm yếu đối thủ của bạn, hoặc chỉ chào mừng bàn thắng đi vào!

Game có sẵn trong tiếng Anh, tiếng Pháp, tiếng Ý và tiếng Tây Ban Nha

Download tại đây! Thanks phát đi nào!!!! ;;) ;;) ;;)

lecuongpht

Cái này có giống trên PC hôk bro? mình khoái mấy game quản lý vì mình đang làm quản lý công ty.Muốn thử tài trên nhiều lĩnh vực quản lý xem như thế nào

xiah_pro

chất lượng của nó thì thua xa người anh trên PC...các phiên bản FM Handheld còn phải cải tiến dài dài. Cái này cũng chả khá hơn bản cho PSP là mấy.

Knight

Cũng phải chịu thôi vì với cấu hình của máy handheld thì làm sao mà đọ được với PC. Chơi giải trí thôi mà các bro! :)