• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QQMusic 2010 - Âm nhạc trong tầm tay

tuanloc1

Trình nghe nhạc mới. Theo cảm nhận cá nhân nếu bỏ qua Skin và hiệu ứng (Theo mình là cũng không cần thiết lắm, vì thường là nghe nhạc chứ không ai XEM nhạc cả phải không :))) thì hoàn toàn không thua kém TPod chút nào. Ngoài ra nó còn hỗ trợ nghe - tải nhạc trực tuyến (Chưa test vì không có Wifi, 3G - Các bạn test dùm nhé) đúng như logo của nó: QQMUSIC - ÂM NHẠC LÀ CỦA BẠN

CÁC BẠN TEST VÀ CHON NHẬN XÉT NHÉ! THANK TẤT CẢ!!!!!

Caominh171

Test thử dùm anh nghe nhạc trực tuyến thử xem Minh! Thank!

Sr em đã trả lời trễ :( (do cái PC nhà em lại nổi chứng, mới ghost lại xong :(()

Em test gùi, nói chung cũng khá đối với 1 pm mới. Về phần trực tuyến thì nó hạn chế quá, chỉ cho dùng GPRS, mà hình như máy chủ của nó ko cho VN dùng hay sao ấy, cứ báo Kết nối thất bại hok àh @@

ninhhot

Công nhận cái này nghe phone sướng thật trống dập đã ơi đã,nhưng thao tác nó vẫn hơi chậm so với ttpod test trên n85.mặc dù trong lúc đo Ram chay chương trình cũng ngang với ttpod 3.7mb

datvietdatviet

Um.đúng là chẳng thua ttp0d tí nào.mỗi tội chạy ẩn rồi sử dụng máy chậm lắm(N78) mà bác tuanloc cho e xin cái tệp tin đính kèm ở topic hot ứng dụng nhạc chờ ấy đi

tuanloc1

Um.đúng là chẳng thua ttp0d tí nào.mỗi tội chạy ẩn rồi sử dụng máy chậm lắm(N78) mà bác tuanloc cho e xin cái tệp tin đính kèm ở topic hot ứng dụng nhạc chờ ấy đi

Ý bạn là sao? tệp tin đính kèm thì bạn chỉ tải về thôi. Còn nếu muốn định dạng MP3 thì báo mình up cho.

leminhhai111

Sr em đã trả lời trễ :( (do cái PC nhà em lại nổi chứng, mới ghost lại xong :(()

Em test gùi, nói chung cũng khá đối với 1 pm mới. Về phần trực tuyến thì nó hạn chế quá, chỉ cho dùng GPRS, mà hình như máy chủ của nó ko cho VN dùng hay sao ấy, cứ báo Kết nối thất bại hok àh @@

Test thử dùm anh nghe nhạc trực tuyến thử xem Minh! Thank!

Cái này nếu nói về phần nghe nhạc thì thấy tương đối là nghe âm thanh hay , còn về phần nghe nhạc trực tuyến thì mình thấy chỉ có LCG Jukebox nghe là ổn nhất

ninhhot

Ý bạn là sao? tệp tin đính kèm thì bạn chỉ tải về thôi. Còn nếu muốn định dạng MP3 thì báo mình up cho.

Ý b ấy là tuanloc1 có post ứng dụng Hót nhạc chờ....nhưng b lại up file lên mediafile"khó down:D" nên giờ bạn ấy muốn tuấn up tệp tin định kèm cho dễ down

katimor

Trình nghe nhạc mới. Theo cảm nhận cá nhân nếu bỏ qua Skin và hiệu ứng (Theo mình là cũng không cần thiết lắm, vì thường là nghe nhạc chứ không ai XEM nhạc cả phải không :))) thì hoàn toàn không thua kém TPod chút nào. Ngoài ra nó còn hỗ trợ nghe - tải nhạc trực tuyến (Chưa test vì không có Wifi, 3G - Các bạn test dùm nhé) đúng như logo của nó: QQMUSIC - ÂM NHẠC LÀ CỦA BẠN

CÁC BẠN TEST VÀ CHON NHẬN XÉT NHÉ! THANK TẤT CẢ!!!!!

k sài đc trên e63 rùi. Chán thật