• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Qmobi online - game online dành cho dế yêu của bạn!!!

lbebel

Qmobi Online là 1 game trực tuyến - mạng xã hội với các chức năng chính là : chơi game, kết bạn. Hiện tại các bạn có thể lựa chọn giữa các game : Tiến lên, Tá lả và Cờ tướng. Theo mình biết,Qmobi Online gần như chắc chắn là game trực tuyến đầu tiên hoàn toàn do người Việt làm.

+Giao diện game đơn giản nhưng vẫn đẹp và dễ nhìn.

Các bạn có thể chọn giữa các phòng chơi tùy nhu cầu, có thể đặt cược hàng triệu win một ván nhưng đơn giản chỉ là 0 win để cho vui mà thôi Mình thì chả máu me lắm nên cũng toàn chơi o đ

Game cờ tướng, thể loại game kén người chơi nên phòng chơi còn trống

Nhưng với game phổ biến như Tiến lên và tá lả thì các phòng chơi luôn trong trạng thái full

Hệ thống user tích hợp cho phép người chơi kết bạn, rủ bạn vào chơi và chat, gửi mail.

Người chơi cũng có thể mua avatar, đặt status

Bảng xếp hạng cao thủ, quá nhiều cao thủ

Trang chủ : http://qmobi.net/

mobile_secret

game này có vẻ vui nè.trc h chơi quánh bài zing play trên pc ko à.h có cái này thì tuyệt,chơi mọi lúc mọi nơi...

blackberry298

her her, trò này có vẻ làm ảnh hưởng đến thành tích học tập của thế hệ măng non ghê ta.hề hề