• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[python] JavaTools-v1.30-VI-S60v3 công cụ xử lý java tuyệt vời

daoquangsu

Phần mềm nền tảng cho Python 1.4.5 hoặc cao hơn nền tảng cần thiết và module hỗ trợ.
Các tính năng: công cụ chỉnh sửa mạnh mẽ và phần mềm, trò chơi java, crack chính, tốc độ hoàn thành, độ phân giải, thay đổi, thay đổi các biểu tượng, tên file, tên của tiến trình cài đặt, hãy cùng tồn tại, siêu CNTT, mạng lưới tự động hoàn tất, giải nén bình, Kiểm tra từ trực tuyến, làm tất cả mọi thứ.
1. Vượt qua các thư mục đúp tập tin để trích xuất các lỗi có thể lỗi.
2. Thêm khả năng dịch online.
3. Thêm lọc, không để lọc ra hầu hết các nội dung được hoàn thành.
4. Cải thiện chức năng gửi tệp qua bluetooth.
5. Cải thiện cách thức nén tập tin cài đặt.
6. Để cải thiện các công cụ dịch thuật trực tuyến.
7. Các vấn đề về cấu trúc kép của 3 phi utf8 lỗi.
8. Bởi vì tăng trưởng có thể làm chậm để mở các chương trình, ..

Chỉnh sửa cuối:

leetran72

có cái happyUnpack cũng dùng đóng gói file jar,sis đc nhưng khi đóng gói dung lượng lại khá lớn (gần bằng dùng lượng của bộ cài trong khi file jả mặc định thì dụng lượng chỉ bằng 1 bnửa so với bộ cài khì giải nén ra)

TruBic

Well-Known Member
đã vh phần mềm này rồi, nhưng có vài chỗ nhấp vào đen thui màn hình. Nên thôi. Với lại dùng xplore là đủ chỉnh sủa rồi!

daoquangsu

đã vh phần mềm này rồi, nhưng có vài chỗ nhấp vào đen thui màn hình. Nên thôi. Với lại dùng xplore là đủ chỉnh sủa rồi!

đen thui màn đó là do tệp fy_manager.pyc của em ko tương thích.em bỏ tệp fy_manager.pyc này của anh vào !/resource xem nhé.ok liền à

TruBic

Well-Known Member
Uả có lộn đường dẫn ko anh? System\apps\javatool\modules rm thấy tập tin này nằm trong đường dẫn đó nhưng chép vào chả ăn thua!

Chỉnh sửa cuối:

trinhhongha90

Bẻ khóa một số game, ứng dụng java chứ còn làm gì nữa !>:)
Tuy nhiên tỷ lệ thành công nghe giang hồ đồn đại là không cao !

Đúng là không cao thật ,sao có thể bẻ răng pm một cách dễ dàng vậy chứ?? :D

joeD

CHo hỏi Cr@ck Ứng dụng Java có nghĩa là sao vậy bạn?

Có nghĩa là down phần mềm Java về chưa có cr@ck nên cr@ck nó là xài được cho các loại máy hả bạn? Có thể hướng dẫn thêm về chức năng này nha

Last edited by a moderator:

TruBic

Well-Known Member
CHo hỏi Crack Ứng dụng Java có nghĩa là sao vậy bạn?

Có nghĩa là down phần mềm Java về chưa có crack nên crack nó là xài được cho các loại máy hả bạn? Có thể hướng dẫn thêm về chức năng này nha

ko phải phần mềm nào cũng cr@ck được đâu. Nếu được các pm bản quyền lấy gì mà sống? Hên xui thôi!

xstone

Cuả e nó cai xong báo lỗi:
The software needs appuifw,os,sys,e32,zipfile Modules,Ensure that you have the modules,Please send an error to 930372551@qq.com,Thank you for your use! Traceback (most recent call last): File \"C:\\private\\f5463334\\default.py\", line 4, in ? import Javatool File \"c:\\resource\\site.py\", line 112, in platsec_import raise ImportError(\"No module named \"+name) ImportError: No module named Javatool
và ko chạy, xin giúp em, cần phải cài thêm gì nữa, em cài đủ python rùi.