• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python] Botcert v1.3(7) Đơn giản chỉ là lấy Cert!!!

tienquoc87

BOTCERT version: 1.3(7)
Phần mềm lấy Cert ngay trên Điện thoại.

Botcert là một chương trình lấy Cert từ trang OPDA, ai cũng có thể tự lấy Cert cho số IMEI của mình và cho tất cả mọi người. Với thao tác đơn giản, bạn có thể tạo Tài khoản trên trang chủ OPDA từ chương trình để đăng ký rất nhanh chóng.​

Chương trình chạy trên nền Python.

Để lấy Cert, bạn cần đăng nhập Tài khoản và lưu lại.
Từ Menu chính nhấn vào 'Chế độ tự chọn' nhập số IMEI vào. Khi việc đăng ký hoàn tất, chương trình sẽ lưu lại danh sách đăng ký theo Tài khoản của bạn ở trang chủ OPDA.

Sau khoảng thời gian 12h - 24h, bạn nhấn vào 'Giấy chứng nhận' nhập vào số IMEI, nếu đã có sẵn chương trình sẽ tải về Điện thoại cho bạn.
(Bạn cũng có thể lấy Cert từ trang chủ OPDA)

Nếu bạn đăng ký lấy Cert với số lượng lớn, bạn có thể tạo tập tin hoặc chỉnh sửa tập tin base.txt từ ổ C:\data\Botcer\, nhập vào các dãy số IMEI.
Sau đó mở chương trình lên vào nhấn vào 'Chế độ tự động' chương trình sẽ tự động đăng ký theo danh sách tập tin basa.txt.

DOWNLOAD

Botcert v1.3.7(VI)

Đây là 2 bản Nga và Việt dành cho máy chưa Hack

Botcert_v1.3.7(VI)_Signed

Botcert_v1.3.7(RU)_Signed

Từ bây giờ, ai ai cũng có thể tự lấy Cert cho mình và mọi người, thao thác rất đơn giản nhà!!!

Cảm ơn nguyentanbinh đã cùng hợp tác!

Download File đính kèm tại link
này
(Thanks TruBic)

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Chưa hack cài đc không bạn ?

phải test mới biết chứ, mem cấp 5 rồi mà. file của chủ topic phải sign mới cài được. Dùng file này nhé cũng của chủ top nhưng ko cần sign đâu. Cài là ok.

leetran72

phải test mới biết chứ, mem cấp 5 rồi mà. file của chủ topic phải sign mới cài được. Dùng file này nhé cũng của chủ top nhưng ko cần sign đâu. Cài là ok.
đây là bản tiếng.... :-/:mad:)

TruBic

Well-Known Member
đây là bản tiếng.... :-/:mad:)

là bản vh của chủ topic bạn à. Đọc lại bài kia của mình nhé!
@tienquoc87: chú đưa tập tin đó của mình lên bài #1 cho anh em dễ theo dõi nhé. Cũng là bản VH của bạn thôi mà :D

leetran72

là bản vh của chủ topic bạn à. Đọc lại bài kia của mình nhé!
@tienquoc87: chú đưa tập tin đó của mình lên bài #1 cho anh em dễ theo dõi nhé. Cũng là bản VH của bạn thôi mà :D
em lại cứ tưởng bản gốc của Tung Cửa :D

datvietdatviet

máy hack rồi test sao đây bạn

Thangnd31082

Ặc chú là MOD mà lại bảo mem đưa link lên bài #1. Lâu nay đi đâu mà vắng bóng vậy ???

Đã đưa link đính kèm của TruBic lên bài #1 cho anh em dùng mobile !

Chỉnh sửa cuối:

datvietdatviet

Hack rồi mà còn hỏi nữa.

ông bạn này ko hiểu gì vào đây phát biểu liều :D .máy tui hack rồi nên tui hỏi máy trưa hack có cài đc không .trubic bảo test thử thì biết .tui mới nói hack rồi test chi .
Đề nghị b đọc kỹ rù mới trích dẫn nha cả mod trubic nửa chẳng hiủ câu hỏi

TruBic

Well-Known Member
Ặc chú là MOD mà lại bảo mem đưa link lên bài #1. Lâu nay đi đâu mà vắng bóng vậy ???

Đã đưa link đính kèm của TruBic lên bài #1 cho anh em dùng mobile !
em là mod, nhưng bên v2 chứ bên này có quyền đâu anh? Lâu nay bận fix bản uc7.4 nên bận rộn hì hì!
ông bạn này ko hiểu gì vào đây phát biểu liều :D .máy tui hack rồi nên tui hỏi máy trưa hack có cài đc không .trubic bảo test thử thì biết .tui mới nói hack rồi test chi .
Đề nghị b đọc kỹ rù mới trích dẫn nha cả mod trubic nửa chẳng hiủ câu hỏi
bạn nói chung "máy hack rồi sao test" thế ai hiểu nổi:D, làm mình tưởng bạn hỏi máy hack rồi ko test được file của chủ topic. hack rồi vẫn test ngon lành, có sao đâu, nó vẫn lấy file cer cho bạn dù máy đã hack rồi!

magus

khó xài wá các pác ơi,còn nhiều tiếng ả rập chưa dịch được nên kg hiểu jì ráo