• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc Font Magnifier v2.04 - Điều Chỉnh Font Chữ To Nhỏ Theo Ý Thích

CongVoi

Super V.I.P
Psiloc Font Magnifier v2.04 - Điều Chỉnh Font Chữ To Nhỏ Theo Ý Thích

Đây là phần mềm giúp bạn điều chỉnh font chữ to nhỏ theo ý thích.Các bạn nhìn ảnh dưới nhé.Chú ý ở chữ: Resized Font nhé.Mình điều chỉnh cho nó từ bé nhất đến lớn nhất đấy.
Chú ý chỉnh xong font bạn muốn rồi thì vào: Options>Ấn Apply (Nó sẽ khởi động lại) và sẽ đc Font chữ như bạn cần.
Còn muốn trở về lại như cũ thì cũng vào: Options > Resyore default (khởi động lại là ok)

Chỉnh sửa cuối:

cfbarca

Active Member
@Xài bản v2.0 đc vài ngày thì báo hết hạn, xài bản này với v2.03, v2.04 thì ko cài đc (đã signed) ko rõ tại sao (tui dùng nokia E71) nhờ các bác help dùm , ngòi PM này còn PM tăng font nào khác ko các bác? chữ con e71 nhỏ wá mà PM theo máy chỉ tăng thêm chút xíu àk, TKS
* Trong v204 có file TOOL sử dụng làm chi vậy mí bác?

MinhThang

Manager
@Xài bản v2.0 đc vài ngày thì báo hết hạn, xài bản này với v2.03, v2.04 thì ko cài đc (đã signed) ko rõ tại sao (tui dùng nokia E71) nhờ các bác help dùm , ngòi PM này còn PM tăng font nào khác ko các bác? chữ con e71 nhỏ wá mà PM theo máy chỉ tăng thêm chút xíu àk, TKS
* Trong v204 có file TOOL sử dụng làm chi vậy mí bác?

Khuyến cáo không nên dùng pm này, rất hay bị treo máy dẫn đến phải format, bạn nên dùng pm FontsChanger và tìm cái fonts nào đẹp hỗ trợ đầy đủ Unicode mà dùng.

nilku

may quá, may quá tí thì dùng hix. vừa Format máy song vì cái vụ Smart Settings v3.01.
May nhờ bác Thắng nhắc nhở ko lại hix

w2k

ko có pác Minh Thắng khuyến cáo thì tý tèo. xém chút load về xài rùi.