• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pro Evolution Soccer 2011 v1.0.6 - game bóng đá nổi tiếng của Konami ! (59mb)

hth2813

Game này có khá lâu rồi, nhưng mình search không thấy. Nhỡ có chủ đề lập rồi thì mod/smod/manager xóa giùm mình nhé. Cám ơn nhiều ^^

Pro Evolution Soccer 2011 v1.0.6​

tuanpro_hl

cho game này sang link khác được không bạn chủ pic ơi!
mình không dow được game,mong bạn giúp đỡ.có luôn data thì tốt quá :D

tuan_manh_1986

chào bạn cho mình hỏi bản game mới này có thêm đội tuyển Việt Nam và mua cầu thủ được k vậy bạn.thanks

Tuong_duc_hong

File cài:

Data:

Tested trên Xperia Play. Tuyệt vời ;;)

bạn ơi, sao minh chơi trên xperia play kô điều khiển bằng mấy phím chơi game chuyên dụng đc, chỉ chơi trên màn hình đc thôi à, một số trò khác cũng thế

tuan_manh_1986

Không có tuyển Việt Nam, cũng không có chức năng mua thêm cầu thủ
Sao mình cài vào thì máy báo erro trong lúc đang data vậy lúc trước mình chơi bản 1.0.1 k bị gì như vậy mình xoá bản cũ cài bản này k được giờ cài bản 1.0.1 cũng báo erro vậy là bị gì vậy bạn.thanks

thanhtu8888

mấy pro có game bóng đá nào cho G1 không, bản cũ cũng được mình cài mấy cái rồi giật tưng tưng à

BroThong

bạn ơi, sao minh chơi trên xperia play kô điều khiển bằng mấy phím chơi game chuyên dụng đc, chỉ chơi trên màn hình đc thôi à, một số trò khác cũng thế

Cái này mình cũng ko rõ, mình cài xong rùi mình chén lun mấy phím chơi, đâu có gì đâu ;;)