• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerBoot v.3.0.0 S60v3 Việt Hóa!

dung1291985

Đây là phiên bản mới nhất cập nhật ngày 30/4/2009

Phần mềm rất cần thiết cho hệ thống giúp bạn tùy chọn thêm các ứng dụng vào danh sách để có thể tự chạy sau khi khởi động lại máy!

Chỉnh sửa cuối:

demon000

các bác cho e hỏi câu ngu 1 tí là cái phần mềm này nó để làm gì vậy. e vẫn chưa hiểu lắm T___T

dung1291985

các bác cho e hỏi câu ngu 1 tí là cái phần mềm này nó để làm gì vậy. e vẫn chưa hiểu lắm T___T

muốn cho ứng dụng nào ko có chức năng tự khởi động sẽ tự chạy sau khi restart máy thì bạn thêm nó vào cái D/S ứng dụng là okie, kể cả phần mềm java

sangxin

Đây là phiên bản mới nhất cập nhật ngày 30/4/2009

Phần mềm rất cần thiết cho hệ thống giúp bạn tùy chọn thêm các ứng dụng vào danh sách để có thể tự chạy sau khi khởi động lại máy!
Thaks Pờ zồ.
Có cái này sẽ tối ưu PM Plan Task. E tìm mãi mới ra.

leetran72

Úi! Em thấy Jbak taskman cũng có mà! Safe mgr cũng thế! K bít cái này có gì đặc biệt hơn ko nhể