• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM FOMATTING Ổ E KHÔNG MẤT DỮ LIỆU

datvietdatviet

Thấy pm này cũng hay hay nên vh rồi post lên đây cho ae test thử .ko biết trên diễn đàn có chưa nếu có ae thông cảm , mod close topic dùm !

Phần mềm này chỉ định dạng những thư mục hệ thống như data , system , sys , resource , private
nhưng mình chưa test vì chưa tới lúc 4mat :D ae nào đang cần 4mat thì down về test thử rồi cho ý kiến nha !

DOWNLOAD HERE

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Có từ lâu rồi nhưng không sao! Chủ topic bổ sung Phiên bản phần mềm kèm lưu ý PM chạy trên nền Python nhé !

datvietdatviet

All : mình năm nay mới gia nhập pv nên không biết
ae thông cảm nha ! Nhờ mod close topic giúp mình ! Thanks

giangvungtau

cái này format mà ko mất dữ liệu thì sao mà hết bị lỗi được.lỡ bị lỗi thẻ thì phải format sạch sẽ mới được chứ

AlyCuong

Active Member
cái này format mà ko mất dữ liệu thì sao mà hết bị lỗi được.lỡ bị lỗi thẻ thì phải format sạch sẽ mới được chứ

File cài ứng dụng chỉ có trong mấy thư mục Sys, private, resource,system... thôi, còn mấy thư mục khác vd như nhạc của mình thì còn lại vẫn đâu có ảnh hưởng gì đâu bạn.

Thangnd31082

Không sao , bản VI thì pót thoải mái , mỗi người một phong cách mà- nếu cứ có rồi mà khong được pto shtif dễ động viên mấy nah em "làm biếng" dịch nhanh chóng chiếm chỗ mà chất lượng "không cao", quan trọng là bạn có cống hiến tích cực cho diễn đàn và đừng làm trái quy định khi pót bài là được !
Thân ái - anh lính trẻ

MinhThang

Manager

Chính xác như Mod Thangnd đã nói, là phần mềm Việt hóa nếu không phải là thành viên SymPviet thì các bạn cứ vô tư mà thể hiện mình, PV luôn nđộng viên khuyến khích các bạn ở lĩnh vực này, không việc gì mà phải

kienvp

Chính xác như Mod Thangnd đã nói, là phần mềm Việt hóa nếu không phải là thành viên SymPviet thì các bạn cứ vô tư mà thể hiện mình, PV luôn nđộng viên khuyến khích các bạn ở lĩnh vực này, không việc gì mà phải

chắc bác ấy tiếc công làm việc :D

nguyenson_44

Chạy trên nền Python. Nhưng nếu cài Python trên thẻ thì ...? :-?:-?:-?.
Nói tóm lại. Chưa đến lúc 4mat máy nên chưa test được. Chỉ là dự đoán tình huống thôi.

Thank 4share.:D:D:D

kienvp

tiếc chứ sao ko ! Đều là chất sám ae bỏ ra để vh mà có ae nào post sản phẩm vh của mình lên mà khôg mong ae ủng hộ
nhưng ko đến lỗi qúa tiếc :D

ai chẳng hiểu điều đó bạn .vì vậy trong box VH mới cho phép post trùng bài .đó là công sức của bạn bỏ ra .ai cũng tôn trọng nó cả .
VH 1 phần mềm đâu có dễ .
chúc bạn có thêm nhiều bản VH hay để đóng góp cho PDAViet =D>=D>=D>

JS_AnhTuan

Active Member
Chạy trên nền Python. Nhưng nếu cài Python trên thẻ thì ...? :-?:-?:-?.
Nói tóm lại. Chưa đến lúc 4mat máy nên chưa test được. Chỉ là dự đoán tình huống thôi.

Thank 4share.:D:D:D

tất nhiên bộ python phải cài vào máy rồi.

mr_quoc

đinh dạng thẻ thì dùng xpot xóa muc sym,pravite....nói chung là mấy thư muc hệ thống là ok thoi

minh_duc2902

đã thử nghiệm fần mềm này thật hửu dụng đỡ mất công sao lưu dữ liệu mất thời giang.nếu cài fần mềm nào mà bị lỗi máy cứ để y vậy rồi chạy fần mềm format này nhé đừng có xóa fm lỗi nó sẽ k biết đg dẫn mà chay vào format nhe các bạn.

JS_AnhTuan

Active Member
đã thử nghiệm fần mềm này thật hửu dụng đỡ mất công sao lưu dữ liệu mất thời giang.nếu cài fần mềm nào mà bị lỗi máy cứ để y vậy rồi chạy fần mềm format này nhé đừng có xóa fm lỗi nó sẽ k biết đg dẫn mà chay vào format nhe các bạn.

chỉ sợ tới lúc máy bị lỗi thì ko thể dùng pm này. Lâu lâu 4mat 1 lần rồi cài lại cho mượt.

TruBic

Well-Known Member
phát biểu linh tinh gì thế bạn? Mới dùng symbian hả? Bây giờ tôi sẽ tạo cho bạn 1 phần mềm lỗi. Bạn dám cài ko? nhưng 1 khi đã cài vào là chỉ có chạy lại FW vì nó tự khởi đọng lên đến chữ nokia là tắt ngay. Máy mà bị lỗi thì đừng mong dùng pm nũa nhé bạn!

JS_AnhTuan

Active Member
phát biểu linh tinh gì thế bạn? Mới dùng symbian hả? Bây giờ tôi sẽ tạo cho bạn 1 phần mềm lỗi. Bạn dám cài ko? nhưng 1 khi đã cài vào là chỉ có chạy lại FW vì nó tự khởi đọng lên đến chữ nokia là tắt ngay. Máy mà bị lỗi thì đừng mong dùng pm nũa nhé bạn!

Thành viên mới mà mod. Chắc chưa biết cảm giác mang máy ra care chờ đợi 1 tuần, 2 tuần. Hjhj chắc a bạn đó nghĩ như v1, v2.