• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Platypus v2.0 S60v3 OS9.1 - 9.3 New symbyan game!!!

dongdieu

[Sis]Platypus v2.0 S60v3 OS9.1 - 9.3 Fixed Error

Ai đã từng chơi qua platypus trên Pc thì không thể bỏ qua game này...Phiên bản này đã sửa lỗi bung game ko giống như phiên bản đã post.;;)
Tương tư trên PC

Vào Platypus và cứu lấy hòa bình trong ngôi làng đất sét Mungola.

* 4 thế giới lớn đất sét để khám phá .
* 20 thách thức của các cấp độ.
* Một loạt các "đồ chơi" để tăng cường hỏa lực của bạn và tăng điểm số của bạn
* Nhạc vui nhộn nhạc nhạc cổ điển lấy cảm hứng từ Commodore 64 game
Mô tả
Dựa trên các nền tảng cho PC và Mac, Platypus là một game di chuyển nhanh, và sự khác biệt - toàn bộ các trò chơi được làm từ đất sét! Lục địa rộng lớn, bao trùm thành phố Collosatropolis cuối cùng đã đạt đến giới hạn của sự mở rộng của nó, và các tòa nhà cao bao gồm mọi không gian sẵn có. Các nhà lãnh đạo Collosotropolan đã quyết định các giải pháp đơn giản nhất là xâm lược nước láng giềng của Mungola. Họ không tính đến 1 cuộc chiến tranh - Mungolans rất đơn giản,hiền hòa loại mà không quan tâm nhiều cho ngành công nghiệp vũ khí. Trong thực tế, lực lượng quốc phòng toàn bộ Mungola's bao gồm một đội duy nhất của chiếc máy bay tiêm kích - đáng kính F-27 'Platypus'.
Phiên bản của trò chơi!
(Để không bị out lúc chơi game máy phải có ram >20mb và cài xong vào chơi phải Continue ko phải new game)
1. Bây giờ không yêu cầu đăng ký.
2. Không bị ra sau khi bắt đầu của một trò chơi mới.
3. Các trò chơi chạy trên tất cả các điện thoại thông minh với Symbian 9,1-9,3.

Trò chơi không yêu cầu một bản vá! Thử nghiệm trên N73 N76 E51 N95
Link:Thank thì sẽ down 100% thành công
http://www.mediafire.com/?lzhmdmmwziq

Chỉnh sửa cuối:

Trungls

Bạn ơi. Đọc đoạn giới thiệu của bạn mình vẫn chưa rõ game play của nó là gì? Game thuộc dạng nào :D.

rightboll

Game này có lâu rùi mà pạn. Ghi là Platypus v2.0 nhưng sao choi game là pản v1.0. Cứ tưởng bản mới chứ.

zidane89

Bạn ơi. Đọc đoạn giới thiệu của bạn mình vẫn chưa rõ game play của nó là gì? Game thuộc dạng nào :D.

Game này cũng có lâu và trên diễn đàn đàn đã có rồi, game thuộc thể loại bắn máy bay qua bài, đồ họa hoạt hình rất ngộ nghĩnh

conquynau

"Vẫn bị ra sau khi bắt đầu của một trò chơi mới". vẫn bị out. có ai bị k? mà vào xem About thì vẫn là bản v1.00 ra ngày 26-08-2008

kykiske79

N95 cài vào kô chơi đc. Chưa kịp load đến Menu game đã bị out rồi. Pó toàn thân.

giangvungtau

game này hiện tại chưa thể gọi là chơi được.mà chơi được thì cũng vài phút rồi out ngay.đã test trên nokia 6710 và remove ngay:(

myhang79

Đi gần hết cửa 2 thì tự động out ra. Dù sao cũng thank bạn. Game lạ

giangvungtau

ko biết mọi người chơi thế nào chứ mình thì continous cũng out chứ chưa kể là new game hoặc vào options nữa nhé.vào options là out cái chắc

r0nkut3

chơi đến bàn 2 ấy thì máy bay ko nhả đạn. Thế chơi tiép thế nào đc :-s

dongdieu

Mình chơi qua 4 5 bài có bị j đâu .còn ko nhả đạn thì vào tùy chọn tick vào auto fire