• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pickle Assistant 1.20 S60v3(Menu start)VH Trunghuy90

Trunghuy90

*Thêm 1 phần mềm thay đổi giao diện hoàn toàn cho chiếc điện thoại yêu quý củabạn
*Pickle Assistant là một MenuStart giúp chiếc di động của bạn mang phong cách của một máy tính. Nó giúp bạn thao tác nhanh, dễ dàng hơn khi sử dụng. Chỉ một cú nhấpchuột là bạn có thể gửi tin nhắn, gọi điện, mở ứng dụng, truy cập web.v.v.v mà bạn thường xuyên sử dụng.
*Hỗ trợ thêm 24 phím tắt để tạo ra các menu shortcut cá nhân tốt nhất của chính mình.
*Hỗ trợ thêm nhiều skin mới
*Update các tin tức quan trọng nhanh chóng

Thuong2

Cài vào sao lúc cài dặt tới lúc chọn mạng là tự thoát ra nhỉ .chả bit làm sao mà dùng nữa

Trunghuy90

toi phan ch0n mang la bi out ra kia chu thot oi
giúp em tẹo bác chủ topic.em cài pm này xong vào cài đặt.cứ đến đoạn chọn điểm truy cập là nó lại bật ra ngoài.em dùng 5630xm.thanks!

Máy mình cài vẫn bình thường mà,nhưng không sao,làm theo cách sau là sẽ được:D
cài bản EN này trước.
Xong cài đặt chọn mạng sẽ không bị out nữa!
Khi vào đc giao diện chính rồi,AE chỉ cần cài đè bản VH ở trên là ok!
AE thử xem sao?

Chỉnh sửa cuối:

tophonong

*Thêm 1 phần mềm thay đổi giao diện hoàn toàn cho chiếc điện thoại yêu quý củabạn
*Pickle Assistant là một MenuStart giúp chiếc di động của bạn mang phong cách của một máy tính. Nó giúp bạn thao tác nhanh, dễ dàng hơn khi sử dụng. Chỉ một cú nhấpchuột là bạn có thể gửi tin nhắn, gọi điện, mở ứng dụng, truy cập web.v.v.v mà bạn thường xuyên sử dụng.
*Hỗ trợ thêm 24 phím tắt để tạo ra các menu shortcut cá nhân tốt nhất của chính mình.
*Hỗ trợ thêm nhiều skin mới
*Update các tin tức quan trọng nhanh chóng

giúp em tẹo bác chủ topic.em cài pm này xong vào cài đặt.cứ đến đoạn chọn điểm truy cập là nó lại bật ra ngoài.em dùng 5630xm.thanks!

Thuong2

Vẫn ko dc vì khi cài bản eng xong rồi cài đè bản việt nó bảo update oro