• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photobook1.40b Tiếng Việt UNICODE

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Hic! Vừa làm xong quay vào định up thì thấy chậm rồi :D Cho up ké cho đỡ buồn vào topic này luôn nhe Thiện :((
Nhúng 2 icon luôn rồi.
Để có tiếng Việt phải vào trình đơn/công cụ/cấu hình/cài đặt tổng/phông chữ/tick vào Sử dụng phông chữ hệ thống :p

Link: http://www.mediafire.com/?jn55w3ggz0k

Chienkon88

Sao thế. Không cần mấy cái Fonts vẽ đâu

Tiêu đề đã nói rõ là Unicode rồi:D

tập tin ngôn ngữ UNICODE đâyThông tin
Mở ưa thích khi khởi động
Mở ưa thích khi bắt đầu chạy ứng dụng
Trình chiếu
....
....[/code]

Sặc , vậy mà các bản trước phải dùng đến bảo bối đó mới thành công , vẫn là font unicode nhưng phải đổi 1 số chữ bị dấu ? vì không được hỗ trợ

Good Luck !

Chienkon88

Hóa ra là bản này có phần " sử dụng font chữ hệ thống " -> bảo sao không cần đến bảo bối nữa :D

Bọn này ác thiệt , bản thì hỗ trợ , bản thì không :-??

Good Luck !

Knif3x

hôm qua vừa nói là "mãi mà ko hỗ trợ sử dụng font chữ của máy" h lại có luôn, chắc LCG nó lảng vảng ở pdaviet rồi nghe đc lời mình nói đây mà :-?:p:))

Knif3x

Phiên bản chính thức tại LCG vẫn chưa hỗ trợ Unicode đâu bạn

uh đây là bản 1.4b, còn bản 1.4a ko hỗ trợ mà, 1.4a cũng ko có trên trang chủ :-? mà bác vothien có miếng mika ở dưới chữ ký đẹp nhễ :O

Knif3x

Đấy là điện thoại trong suốt bằng thủy tinh chứ không phải là Mika đâu bạn. Điên thoại của tương lại đó >> 1 hoặc 2 năm nữa từ màn hình Ti vi, cho điến máy tính đều trong suốt như thế đấy:D

bác cứ đùa, mình chỉ thấy giống miếng mika thoai ;)) cái thằng pb này giao diện vẫn chã ra sao nhỉ, có đc mỗi cái xem ảnh trên ô bàn cờ là mình thích nhất, LCG thì có x-p là ngon nhất (nói thế mai nó lại ra bản 1.4c giao diện lung linh thì =)))

Knif3x

vothien cho mình xin cái link bản 1 icon En, mình tìm hoài ko thấy, bản này có vẻ hay hơn nhiều bản cũ, chắc sẽ dùng nó :-?

Kojiro

Super V.I.P
vothien cho mình xin cái link bản 1 icon En, mình tìm hoài ko thấy, bản này có vẻ hay hơn nhiều bản cũ, chắc sẽ dùng nó :-?

Bản En chưa có đâu bạn à, vì anh em mình làm bản Việt từ ngôn ngữ khác mà :D

Status
Không mở trả lời sau này.