• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm TTPOD 3.61 với skin động

linlinki

cũng giống như các phiên bản khác của TTPOD 3.61, với chương trình này thì các skin động và rất nhiều hiệu ứng âm thanh đẹp mắt, đảm bảo các bạn thick ngay sau khi cài đặt,
với dung lượng là 10mb, nhưng yên tâm không hề làm tốn ram, chạy rất ổn định, mình đã test thành công trên 6600 (6 péo) vãn ok
do mạng nhà mình hơi yếu nên mình ko thể upload ảnh lên diễn dần được mong các bạn thông cảm :((

link: http://www.mediafire.com/?0cz1lwoqnm4

Last edited by a moderator:

anttim

chịu khó up ảnh lên đi bạn , pm đang còn dowl được về test thì có cái ảnh mấy kb mà không up nổi à ? các mod chỉ làm theo quy định hết không thông cảm được đâu :( .

linlinki

mình cũng biết là như thế, nhưng thực sự mình ko thể upload lên được, do vậy các bạn download về dùng thử, nếu thấy hay thì ủng hộ cho mình nha, để mình tiếp tục phấn đấu.:)

manhtu

Rất cảm ơn bạn. Mình nghĩ bạn chỉ cần up các skin và hiệu ứng là được rồi vì nó cũng dùng được cho 3.62. Vì bản 3.61 này đã được mod lại.
Cho mình hỏi bạn có phải là tác giả không, nếu là bạn thì mình nghĩ bạn nên bỏ file nhạc mp3 trong đó đi để giảm dung lượng download và thời gian cài đặt vào máy.

MinhThang

Manager
Anh em nào có máy đã test thì úp lên vài tấm hình cho anh em theo dõi nhé!
Cảm ơn nhiều.

Thangnd31082

mình cũng biết là như thế, nhưng thực sự mình ko thể upload lên được, do vậy các bạn download về dùng thử, nếu thấy hay thì ủng hộ cho mình nha, để mình tiếp tục phấn đấu.:)

EM chỉ Việc dùng Phần mềm chụp ảnh màn hình , bản Việt hóa của VIP Dũng ở Đây :http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=68830

Sau đó up ảnh chụp được lên một host chia sẻ ảnh miễn phí nào đó gickr.com , imageshack.us, ... chẳng hạn

Tiếp đó lấy link chia sẻ từ host đó đem dán vào chủ đề biên soạn của em là được ( Đặt link và giữa cấu trúc "
" trong bài viết hoặc sử dụng nút công cụ trên bảng post bài của 4rum )

nokia_n70

chịu khó up ảnh lên đi bạn , pm đang còn dowl được về test thì có cái ảnh mấy kb mà không up nổi à ? các mod chỉ làm theo quy định hết không thông cảm được đâu :( .
tap tin dong goi bi loi roi cai ko dc filecroup .Sis boom bug bao {tap tin bi loi khi dong goi}Posted via Mobile Device

linlinki

mình cũng đã thử làm mọi cách rồi, nhưng mình ko thể úp ảnh lên cho các bạn được, các bạn thông cảm cho minh nha, mình sẽ cố gắng thêm nữa:-?

JuRay-Duan

Chủ topic hay ai rảnh post cho mình cái link 4shared để down về test thử cái, :D
Posted via Mobile Device

phuonxinh

N70 khong tai nao cai duoc.
Posted via Mobile Device

Sao cái này dung lương lớn thế? Không lẽ cái skin động đó lại nặng đến 7-8M ? Tính dùng mobile down nhưng kiểu này chắc fải sớm đi ăn xin mất...
Posted via Mobile Device

deptrai7490

skin động chỉ 2mb thôi , trong đấy còn n` skin động khác lắm chứ ko phải mỗi hình ô tô kia đâu

tuanhien98

Tốt nhất là bác nào dùng PC unmakesis ra lấy skin.Down 9mb mà.Bung giải nén cũng vất. E down xog chán chả bùn g.nén. hì.

httronghieu

sao winfile lại không giải nén được nhỉ?bác chủ thớt ơi xem lại hộ anh em cái nào!
Posted via Mobile Device

laocai_city

Tình hình là em giäi nén trên 7610 bàng pm X_plore mât 20' cài vào nó báo"File Cor..." chán hän.huhu