• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Đèn Pin cho Mobile***FlashLight_V2.60_VI.sis

saodoingoi142

Moderator
Phần mềm Đèn Pin cho Mobile***FlashLight_V2.60_VietHoa by saodoingoi142

Chẳng dấu gì các bạn đây là phần mềm việt hóa đầu tay của mình đó!Được sự giúp đỡ của các thành viên tuyến trên PDA,mình đã có dc thêm 1 chút kĩ năng Việt Hóa.Hôm nay mình gần như đã hoàn thành tác phẩm, xin được chia sẽ phần mềm FlashLight cho các bạn dùng!!! ;;)

Phần mềm này mình nghĩ nó chắc đã có khá lâu rồi!vì đây là phần mềm có số KByte rất nhẹ!Là 1 phần mềm ứng dụng Đèn Pin trên Mobile!Nó có các màu sáng như :Trắng,Đen,Đỏ,Xanh biển,Xanh lá cây. ;;)
Rất thích hợp cho những máy di động ko có đèn Flash và nó dùng màn hình điện thoại để làm đèn pin.Nó được chúng ta bật lên cho sáng với các màu sắc tùy chọn,sử dụng vào ban đêm rất tuyệt!Dung lượng sau khi cài đặt chỉ có vẻn vẹn 19KB thôi!;;)

Ngoài ra,FlashLight nó có tác dụng rất hữu ích cho những bạn nào muốn đèn màn hình luôn sáng để lướt Web,đọc chuyện, đọc tin tức...;Hay muốn đèn màn hình luôn sáng khi đang sử dụng phần mềm nào đó,chẳng hạn như: OmaiKaraoke...v.v và v.v...(Với phần mềm này sau khi Down về_bạn bung trên máy thành công rồi,thì hãy Click vào ngay phần mềm bạn sẽ có được Đèn màu trắng.Sau đó bạn hãy thoát ra ngoài bằng nút phím Đỏ cho nó chạy ẩn_Tức là nút kết thúc cuộc gọi trên máy di dộng của bạn ấy!.Và bây giờ bạn hãy vào lại phần mềm của bạn thì sẽ có dc kết quả như ý muốn!Phần mềm nó sẽ làm sáng mãi đèn màn hình của bạn đến khi nào bạn ko dùng,hoặc thoát nó thì thôi!!!). ;);;)

Đây là sản phẩm đầu tay nên ko thể thiếu sót trong khi mình Việt Hóa dc!Vì vậy mong các bạn hãy thông cảm và ủng hộ mình 1 cách vô tư nhé!
Phần mềm đã hoàn thiện rồi!(Mình xin chân thành cảm ơn đến các Pro như:minhthang; trubic78...; thangnd...; nguoiqualoicu ; ngtrandung) đã có sự hướng dẫn, và giúp đỡ mình nhiệt tình!!!Một lần nữa xin chân thành cảm ơn từ đáy lòng!!! =D>=D>=D>:p;;)

FlashLight_v2.60_VietHoa by saodoingoi142_HungMDF.zip (11 KB)

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
bạn oi nó dâu có sáng flash đâu mà nó sáng màn hính đấy chứ hả?
Làm ơn đọc lại đi bạn. Chủ topic nói rõ rồi, chỉ dành cho những máy ko có đèn flas và dùng màn hình làm đèn pin nè.

JuRay-Duan

Xin Điều hành viên MịnhThang chỉnh sửa và xóa bài viết phía trên cùng để cho nó gọn gàng hơn!!!Xin cảm ơn!!!
Bạn có thể tự sửa dc đó (mà bạn nên tự sửa thì hay hơn), ko cần fải nhờ Mod đâu, !^,
Posted via Mobile Device