• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cực đỉnh (StyleTap-giả lập Palm OS trên S60v3)

Status
Không mở trả lời sau này.

tanlap

"Sau khi cài xong các bạn chạy ứng dụng nó sẽ tự tạo thư mục trong E:\Other\StyleTap\db

Các bạn chỉ cần chép tất cả files có đuôi PRC, PDB của dòng Palm OS là xong"
Vậy nghĩa là mình chép các files có đuôi PRC, PDB vào E:\Other\StyleTap\db
rồi nhấn vào files đó nó chạy hả bạn?

Xgamex

Nhờ Vothien12345 chịu vọc mà mấy con s60v3 bây giờ trở thành Pocket PC rồi :D

hurryghost

PM này hình như bác nouvu up bên box game rồi hay sao ý. Thanks vi bac da share.

Cleonardo

Phần mềm quản lý Files đỉnh nhất trên Windows Mobile và Paml OS

Tham khảo thêm tại trang chủ
http://www.resco.net/pocketpc/explorer/default.asp

[DOWNLOAD]http://files.myopera.com/vothienpda/files/RescoExplorer.PALM.5.03.1Full.zip[/DOWNLOAD]

tuyệt vời!cái này v5 có sử dụng đc ko thiện? cho mình hỏi trang của trên là tổng hợp các ứng dụng và game có đuôi pdb, prc phải ko ?

hurryghost

Không phải bản việt hoá ạ. Bên box game có game Báo Động đỏ HD cài đặt đó ạ. Nó cũng dùng pm này,nhưng mà up lâu rồi ạ. Em online bằng đt nên ko lấy link được.

0938399557

Vothien nghiên cứu thêm về windows xem sao chứ palm thì ít PM để vọc lắm.thank

hysokavn

có thật là chạy được tất cả các phần mềm của PALM OS ko thiện , mình muốn dùng các phần mềm này thì dowload ở đâu bạn hướng dẫn giúp mình với

Pink_lotus151

Ứng dụng rất hay. Giờ mình đã có thể dùng em N82 để chạy ứng dụng của chiếc máy cũ.

Cleonardo

Chia buồn với bác chỉ hỗ trợ màn hình 240x320 thôi:(, màn hình 320x240 vẫn dùng được còn V5 vẫn cài được nhưng có 1 góc màn hình thôi. Chính xác chỉ hỗ trợ 2 định dạng pdb và prc của dòng Paml OS
vui lòng cho mình vài sofp hay game ko, mình ko tìm thấy đc đuôi pfc. pdb.Thanks nha!

hysokavn

đúng rồi bạn cho vài link dowload hay mục dowload phần mềm - game của PALM trong diễn đàn đi để a e test thử :D

hurryghost

Mà mục Palm của diễn đàn ta ở chỗ nào vậy? Em vào toàn thấy windown ko thấy Palm

Status
Không mở trả lời sau này.