• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHẦN MỀM CHƠI THỬ GAME JAVE TRÊN MÁY TÍNH(NEW)!!!

ngovandang

Giới thiệu ban phần mềm chơi thử game java trên máy tính là một pm nhỏ gọn giả lập môi trường điện thoại để chạy trên máy tinh,chỉ cần bạn kic hoạt game muốn chơi và chơi bằng chôutj và bàn phím là ok
Bạn tìm game đuôii jar muốn test rồi chạy nó sẽ hiện lên màn hinh chiếc điện thoại như thế này

Giờ khỏi lo cho game vào điện thoại chạy ko thấy hay lại phải xóa bỏ ban nhé!!!

link : http://maxup.vn/tai-ve/wswokhbb8meidti/phanmemchoithugamejar.rar.html

Chỉnh sửa cuối:

phananhvusv

Hic! thật không hiểu nổi! bạn là thành viên cấp 3 rồi hả? khó tin thật! Thành viên cấp 3 mà post bài thế này đúng là không tin được!
1/ Phần mềm này đã có từ rất lâu rồi, và tôi tin chắc là trên diễn đàn cũng đã có!
2/ Nếu là phần mềm mới thì cũng phải cho thêm vài tấm hình và kèm theo hướng dẫn!

Xin lỗi trước nếu làm bạn buồn! nhưng diễn đàn là nơi chia sẻ và giao lưu của rất nhiều thành viên, nên làm gì thì cũng phải xem trước xem sau nhé!
Xin lỗi một lần nữa vì đã thẳng thắn!

linhcom149

Cần éo gì phải xoắn chủ topic thế bạn =.= .... người ta quên search topic thôi , màk bạn đã phàn nàn um sùm lên ... Bạn nói : đây là nơi giao lưu chia sẻ của cách thành viên , màk bạn lại đi soi mói từng lỗi sai của người khác ... Nói như bạn có những luc VIP , MOD , SMOD còn phạm va`i lỗi do sơ suất ,sao bạn ko đi bắ bẻ lun đi.

VỚi lại cái phần mềm này giải thĩ vay là dc u`i , đâu có gì khó xài đến mức phải hướng dẫn chi tiết .

P/S : nói cho bạn bik nhé , tớ thành viên cấp 4 màk cũng chưa có bài vik cống hiến nào hoàn chỉnh nè , có gì bạn lập topic nhờ MOD giảm Cấp mình xuống nhé =))

ngovandang

Cần éo gì phải xoắn chủ topic thế bạn =.= .... người ta quên search topic thôi , màk bạn đã phàn nàn um sùm lên ... Bạn nói : đây là nơi giao lưu chia sẻ của cách thành viên , màk bạn lại đi soi mói từng lỗi sai của người khác ... Nói như bạn có những luc VIP , MOD , SMOD còn phạm va`i lỗi do sơ suất ,sao bạn ko đi bắ bẻ lun đi.

VỚi lại cái phần mềm này giải thĩ vay là dc u`i , đâu có gì khó xài đến mức phải hướng dẫn chi tiết .

P/S : nói cho bạn bik nhé , tớ thành viên cấp 4 màk cũng chưa có bài vik cống hiến nào hoàn chỉnh nè , có gì bạn lập topic nhờ MOD giảm Cấp mình xuống nhé =))

Mình muốn kỹ tý thôi mà đa sồ biết thì vẫn phải có thiểu số chứ.Bạn kia nói đúng nhưng cũng hơi quá thật.Thank bạn đã bênh nhưng đừng nói bậy quá nhé!Xl vì là nơi giao lưu chia sẻ người biết giúp người không biết nên mình thấy hay thì up luôn cũng chưa search nếu có rồi thi MOD xóa cúng đươc mà.Nhưng bài này mình xem thấy gần 50 lượt download rồi nên cũng có nhiều người không biết trong diễn đàn có đó thôi

Chỉnh sửa cuối:

phananhvusv

Cậu này hơi...:-?
Nhảm nhỉ? Tôi góp ý thôi, nhưng lại là góp ý với chủ thớt, không liên quan đến bạn!
Này nhé, tôi là người thẳng thắn, nên nếu Vip, Mod, hay gì đi nữa mà đã có sai sót thì tôi vẫn bắt bẻ hết! chẳng chừa ai cả!
Theo bạn quên search là lỗi nhỏ hả? vậy thì tôi không thể nói gì hơn!
Còn chuyện hướng dẫn thì bạn hiểu lầm rồi, tôi chỉ nói là nên có vài tấm hình thôi, có nghĩa là có thể có nhiều phần mềm kiểu như thế, nếu không có hình + không có tên phần mềm thì đố ai mà đoán được nó là phần mềm gì!
Tôi chẳng muốn kiếm chuyện làm gì đâu! nếu tôi có gì lầm lỗi với bạn thì mong bạn bỏ qua cho! tôi chỉ góp ý với chủ topic thôi, tại tôi thấy bạn có hơi quá lời! Cấp độ không quan trọng, quan trọng là có làm gì ra hồn hay không thôi! :|

DonPhuongViAi

Các bác cho em hỏi cái này màn hình mặc định là 176x208,giờ muốn đổi sang 240x320 làm sao vậy ạ?

ngoanrazor

Well-Known Member

Posted via Mobile Device
j mà hăng dữ zậy bn. Cấp 4 có là j đâu...

ngovandang

XIN LỖI VÀ ĐỀ NGHỊ TẤT CẢ CÁC BẠN NÓI ĐÚNG CHỦ ĐỀ BÀI VIẾT KHÔNG ĐEM CHUYỆN LINH TINH BÀN Ở ĐÂY NHÉ!CÓ GÌ VÀO PHẦN KHÁC ĐỂ THẢO LUẬN NHÉ!!!

linhcom149

Cậu này hơi...:-?
Nhảm nhỉ? Tôi góp ý thôi, nhưng lại là góp ý với chủ thớt, không liên quan đến bạn!
Này nhé, tôi là người thẳng thắn, nên nếu Vip, Mod, hay gì đi nữa mà đã có sai sót thì tôi vẫn bắt bẻ hết! chẳng chừa ai cả!
Theo bạn quên search là lỗi nhỏ hả? vậy thì tôi không thể nói gì hơn!
Còn chuyện hướng dẫn thì bạn hiểu lầm rồi, tôi chỉ nói là nên có vài tấm hình thôi, có nghĩa là có thể có nhiều phần mềm kiểu như thế, nếu không có hình + không có tên phần mềm thì đố ai mà đoán được nó là phần mềm gì!
Tôi chẳng muốn kiếm chuyện làm gì đâu! nếu tôi có gì lầm lỗi với bạn thì mong bạn bỏ qua cho! tôi chỉ góp ý với chủ topic thôi, tại tôi thấy bạn có hơi quá lời! Cấp độ không quan trọng, quan trọng là có làm gì ra hồn hay không thôi! :|

Thôi tớ thì ở 4rum này chẳng dc bao lâu , nên chẳng dám bắt bẻ ai ... Coi như tớ nói thế này cậu hiểu sao thì hiểu nhé , khỏi cần đấu đá nhau trong cái topic này :

+ Bạn vầo 4rum pda dc mấy tháng rồi ? đã từng ngồi lướt từng topic ứng dụng , game , theme ...chưa? Nếu có bạn sẽ để ý , những bài vik nào ko có Hình , hướng dẫn cụ thể thi` lâp tức MOD , Smod hoặc cũng có thể là một member bình thường nhắc chủ topic thêm vào cho đầy đủ ... Nhưng kau xem lại đi , có ai nhắc nhở màk cứ như đay nghiến người ta như cậu ko ? Cậu thẳng tính có gì nói đó là cậu có quyền thích nói gì thi nói , rồi sau đó thêm mộc câu : " Xin lỗi, tớ thẳng tính vô" là êm xui hết ak , làm như thế lỡ như chủ topic nản chí , ko post bài nữa thì hóa ra 4rum mình mất đi một mem nhiệt huyết ak . Chi bằng cậu nói như thế , cậu ko thể nói nhẹ nhàng hơn ak` : " Cho thêm 500vnd hi`nh và hướng dẫn đi chủ topic" Nói như thế có làm tổn hại ai ko ma`k có khi làm chủ topic càm thấy có nhiệt huyết post thêm "
P/S : tớ nóii thật nhé , tớ thấy cái chữ kí của kau : NẾu dc làm MOD , mỗi ngày sẽ post một game .... Cậu màk cứ giữ cái cách " Góp ý thẳng tính " kiểu đó thì chẳngbik khi nào lên MOD .... Màk giả sử cậu có dc lên MOD thì tớ xin out cái 4rum này , kẻo bị cậu thẳng tính thì phiền lắm ^^@

DonPhuongViAi

Bản này chỉ hỗ trợ màn hình nhỏ bạn ah với lại mình cũng chơi thư xem đồ họa cách chơi có hay ko chứ đâu phải chơi chính trên Pc:D

Vậy cái này không hỗ trợ cho màn hình 240x320 ah bác,chán thật.

phananhvusv

+ Bạn vầo 4rum pda dc mấy tháng rồi ? đã từng ngồi lướt từng topic ứng dụng , game , theme ...chưa? Nếu có bạn sẽ để ý , những bài vik nào ko có Hình , hướng dẫn cụ thể thi` lâp tức MOD , Smod hoặc cũng có thể là một member bình thường nhắc chủ topic thêm vào cho đầy đủ ... Nhưng kau xem lại đi , có ai nhắc nhở màk cứ như đay nghiến người ta như cậu ko ? Cậu thẳng tính có gì nói đó là cậu có quyền thích nói gì thi nói , rồi sau đó thêm mộc câu : " Xin lỗi, tớ thẳng tính vô" là êm xui hết ak , làm như thế lỡ như chủ topic nản chí , ko post bài nữa thì hóa ra 4rum mình mất đi một mem nhiệt huyết ak . Chi bằng cậu nói như thế , cậu ko thể nói nhẹ nhàng hơn ak` : " Cho thêm 500vnd hi`nh và hướng dẫn đi chủ topic" Nói như thế có làm tổn hại ai ko ma`k có khi làm chủ topic càm thấy có nhiệt huyết post thêm "
P/S : tớ nóii thật nhé , tớ thấy cái chữ kí của kau : NẾu dc làm MOD , mỗi ngày sẽ post một game .... Cậu màk cứ giữ cái cách " Góp ý thẳng tính " kiểu đó thì chẳngbik khi nào lên MOD .... Màk giả sử cậu có dc lên MOD thì tớ xin out cái 4rum này , kẻo bị cậu thẳng tính thì phiền lắm ^^@

Chà chà! ok ok! không nói gì nữa! :D
Chỉ đơn giản là tốt cho 4rum thôi mà! :)
Tôi dốt văn nên không sử dụng từ ngữ hoa mỹ, dễ làm người khác suy nghĩ không hay lắm! bạn thông cảm nhé! chứ người như bạn có vào 4rum cũng chẳng ai thèm! Cậu cứ yên tâm, tôi vào chỉ để down game thì làm mod cách nào được! :))
Xin lỗi chủ thớt nhé! đã làm loãng topic của bạn!
Bây giờ thì tôi đã thấy là topic rất hữu ích cho các mem mới! đúng là rất nhiều người vẫn chưa biết phần mềm này! :p
Nhưng dù sao thì 4rum cũng đã có luật là nên tìm kiếm trước khi hỏi hay post bài! điều này luôn đúng trong mọi trường hợp bạn nhé! :(