• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PC Suite for Sony Ericsson 1.5.26_7 cần giúp đỡ

kiepdoden123

mình cần giúp đỡ gấp, việc là ko thể cài được cái pc suite này, toàn bị báo lỗi 1603: với 1713: ko thể cài được. Mình đã cài lại winXP mà vẫn bị như vậy, trời ơi ko hiểu bị seo PC Suite for Sony Ericsson 1.5.26_7 mình cài cả phiên bản 26_6 cũng báo lỗi y như vậy. Pác nèo giúp với:(

có pác naò giúp em với

mod làm ơn đừng xóa bài do em ko biết post ở đâu để hỏi, hix hồi này ngồi mò post lên mấy dòng lệnh báo lỗi của cái PC suice giờ bị xóa mất rồi:((

các pác giúp với, ko cài được pc suice minh ko thể up firm được

XuanTruong

Super V.I.P
mod làm ơn đừng xóa bài do em ko biết post ở đâu để hỏi, hix hồi này ngồi mò post lên mấy dòng lệnh báo lỗi của cái PC suice giờ bị xóa mất rồi:((

Bạn đọc lại qui định về việc tạo lập chủ đề nhé! Các dòng lệnh báo lỗi của bạn ở dưới đây:

Mình xài winxp sp2 (vừa mới cài lại một lần nữa, ko thể do win được, format 2 lần rùi)
ổ C trống nhiều lắm, do mới cài win thui máy tính mình core2duo 2GB ram1gb HDD 160
Khi nhấn vào file thì hiện ra thông báo: Please make sure that no Sony Ericsson phone is connected to your computer before proceeding
sau đó mình ấn ok thì
lỗi 1603:error installing windows intaller engine. A file which needs to be replaced may be held in user. Close all applications and try again.
sau đó mình vẫn next qua tiếp mấy bước nữa thì báo lỗi 1713: PCsuice for Sony Ericsson cannot install one of its required products. Contact your technical support group.
các pác giúp em với format win 2 lần roài nên ko thể nói do máy được.

kiepdoden123

ok thanks do mình bức xúc wa, cài đi cài lại mấy ngày nay mà toàn bị báo lỗi làm đủ cách, cài win lại 2 lần hixxx mấy pác làm ơn giúp

XuanTruong

Super V.I.P
ok thanks do mình bức xúc wa, cài đi cài lại mấy ngày nay mà toàn bị báo lỗi làm đủ cách, cài win lại 2 lần hixxx mấy pác làm ơn giúp

Khi cài thì Bạn có cho PC kết nối với điện thoại không vậy?:-?

kiepdoden123

Khi cài thì Bạn có cho PC kết nối với điện thoại không vậy?:-?

ko hề, mình đọc dòng thông báo mà, mình cài = mọi cách vẫn báo lỗi như vậy. Dịch cái lỗi thì có vẻ như do máy tính nhưng mình đã format lại mà hixxx

kiepdoden123

ko hề, mình đọc dòng thông báo mà, mình cài = mọi cách vẫn báo lỗi như vậy. Dịch cái lỗi thì có vẻ như do máy tính nhưng mình đã format lại mà hixxx

ko thấy ai giúp, có lẽ lỗi này chỉ mình gặp hixxx