• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Palringo - PM hỗ trợ chat và tin nhắn âm thanh!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Palringo Instant Messenger v1.3 updated

Palringo Mobile Messenger

Tải về phần mềm tin nhắn miễn phí trên điện thoại di động. Trò chuyện và gửi hình ảnh và tin nhắn bằng giọng nói. Palringo kết hợp tất cả các bạn của bạn vào một danh sách liên lạc. Trò chuyện với bạn bè trên MSN / Windows Live, Facebook, Yahoo, AIM, ICQ, Google Talk, Gadu-Gadu, iChat, Jabber và QQ.

Bạn có thể xem ai đang trực tuyến và vị trí của họ, trò chuyện, gửi hình ảnh và tin nhắn bằng giọng nói, gặp gỡ bạn bè mới trong các chat room, cập nhật tình trạng của bạn và chia sẻ địa điểm của bạn.

Chat với tất cả bạn bè ở bất kỳ nơi nào

Với Palringo Mobile Messenger bạn có thể trò chuyện với tấ cả bạn bè trên nhiều tài khoản IM khác nhau trong một danh bạ. Một ứng dụng, một lần đăng nhập và có thể trò chuyện với tất cả bạn bè.

Gặp gỡ và kết bạn mới

Với các nhóm Palringo bạn dễ dàng gặp gỡ bạn bè mới trên khắp thế giới. Tìm kiếm bạn bè và chia sẻ sở thích và tình cảm.

Xác định vị trí của bạn bè

Chia sẻ vị trí cụa mình và tìm vị trí bạn bè cùa bạn ngay lập tức trên bản đồ hay chỉ với một lần tìm kiếm trong danh bạ. Rất thú vị cho những cuộc gặp mặt.

Chụp ảnh và chia sẻ

Bạn có thể chụp hình bằng điện thoại của mình và gởi nó cho bất kỳ người bạn nào trong danh bạ nhanh chóng và đơn giản.

Gởi tin nhắn bằng giọng nói

Bạn có thể gởi tin nhắn bằng giọng nói đến bạn bè của mình, vì thế họ có thể nghe đươc giọng nói của bạn. Việc gởi tin nhắn âm thanh đơn giản và nhanh chóng, chỉ cần nhấn để nói và gởi.

Cập nhật trạng thái

Quảng bá những gì bạn đang làm và để cho tất cả những người khác biết tình trạng của bạn. Và PM bây giờ sẽ tự động cập nhật tình trạng của bạn trên Facebook từ Palringo.

NẾU PM XÀI OK THÌ ANH EM NHỚ CLICK THANK ỦNG HỘ MÌNH NHÉ!!:):):):)

Chỉnh sửa cuối:

traihp9001

Well-Known Member
mở hàng cho pác 1 phát nhé.pác đã text thử chửa.chạy có mượt ko???

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là hôm nay đã có bản update với nhiều tính năng mới hấp dẫn hơn. Các bạn down về xài thử nhé!

Palringo v1.01 - Ultimate IM client (Gtalk, MSN, Yahoo, Facebook & many more)

maicoteocz

cho em hỏi tí, có gửi và nhận file ko anh, anh biết fần mềm nào chát gửi và nhân file ngoài slick, jới thiệu cho em với thanks

BuuPhucCT

Well-Known Member
Lại có bản cập nhật nữa nè anh em cùng xài nào.

Plaringo 1.1.0 Various Smaller Bug Fixes & New Finger Friendly UI

PM chat và kết bạn online.

thanhnam711

Thật tuyệt nếu có bản VH nhỉ ;;), app trong máy mình đến 95% là hàng VH của pdaviet