• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

P9 thường xuyên khởi động lại khi duyệt web.

dqt

không biết có phải do mod icon không mà tự nhiên máy mình rất hay khởi động lại khi duyệt web. gặp trường hợp thế này thì khắc phục kiểu gì hả các bạn???

calvinklein87

máy hay khởi động lại chắc lả do bạn mod hay xóa file hệ thống j đó rùi bạn nên format máy lại xem chắc là hết đó
nhấn và giữ vào phím cuộn kéo lên * xuống xuống * xuống * chọn dòng cuối cũng nha format j đó
chúc thành công

dqt

máy hay khởi động lại chắc lả do bạn mod hay xóa file hệ thống j đó rùi bạn nên format máy lại xem chắc là hết đó
nhấn và giữ vào phím cuộn kéo lên * xuống xuống * xuống * chọn dòng cuối cũng nha format j đó
chúc thành công
format thì nói làm gì.không có cách nào khắc phục hay hơn sao? bao nhiêu công sức mod, cài soft mà.
Posted via Mobile Device

eternal_vnn

có thể là do bạn chạy nhiều chương trình quá nên máy nó không đủ bộ nhớ để tải web nên nó tự restart để giải phóng Ram đó.lần sau bạn thử tắt bớt 1 số ứng dụng đi rồi vào lại web xem có còn bị như thế không?

dqt

Không.Cài này thì mình rất rành.Khi vào web chỉ chạy mỗi opera thôi. Cũng chẳng hiểu vì sao, vì có khi nó không bị gì cả, còn có khi mới vào nó lại khởi động. Thế mới chán.

eternal_vnn

huhu bạn may mắn hơn tớ đấy DQT ạh.bình thường gần 1 năm nay vẫn chat và lướt web với cái Morange,hôm qua dại dột vào Yahoo bằng cái Slick mà lại dùng GPRS mới chết,thế là tự dưng nó treo luôn máy rồi làm đủ mọi cách không khởi động lại đc luôn nè hix.đang upfirm đây.

dqt

Hic. Chia buồn. So ra mình còn may quá!!!
Nhưng cái "Morange" mà bạn nói là cái gì vậy???
Dùng P9 thích nhất là vọc. Mình cũng mới dùng thôi nhưng hôm giờ làm đủ mọi thứ, đến khi các đt gần như hoàn hảo theo ý mình thì lại dỡ chứng bị khởi động lại. Chắc lần này tịt luôn quá.

Caohieu88

Morange là PM chat Java được anh CalvinKlein87 giới thiệu bên ứng dụng chung rồi đó bạn!

eternal_vnn

Sáng nay serve nó không cho up,đêm nay ngồi up tuếp,hy vọng ... hix hix

đã khuya rồi vẫn ngồi upfirm,up không đc,chết luôn điện thọy ... T_T

Taki7610

Unlock_GSM
Sáng nay serve nó không cho up,đêm nay ngồi up tuếp,hy vọng ... hix hix

đã khuya rồi vẫn ngồi upfirm,up không đc,chết luôn điện thọy ... T_T

Không đến nỗi chết đâu,xem phone có nhận không,không nhận chạy lại FW bằng hộp chuyên dụng thôi.