• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OperaMini5 BETA Mod Editable Proxy Server by HANDLER

Thangnd31082

Xin chào mọi người !
Bản Opera Mini 5 BETA ra đời hứa hẹn nhiều thay đổi mới trong cahs xử lý dữ liệu và truy cập internet trên Mobile tuy nhiên không phải ai cũng hài lòng với phiên bản này vì vậy cần có những bản MOD nhằm nâng cao chất lượng sử dụng của OM5.

Mình lập topic này nhằm mục đích để anh em cập nhật những bản MOD mới nhất của OM5 tại đây trong khi chờ bản chính thức ra đời !

Trước tiên xin ủng hộ anh em bản MOD OM5 của HANDLER bên UCweb Forum : "OM5 MOD Editable Proxy Server MOD from HANDLER in English".

Và xin mượn tạm NTD mấy cái hình minh họa nhé !

Duyệt trên nhiều tab tại cùng 1 thời điểm:

Quản lý mật khẩu:

Quay số tốc độ(gọi nhanh):

Xem video youtube trực tuyến:
Opera Mini 5 beta

NGUYENTRANDUNG

Tên HANDLER này hầu như ứng dụng Java nào cũng qua tay ông ấy, chuyên mod server 1 cái 500:D. Nếu là Opera thì dễ mod lém. Dùng Xplore hay Siêu dịch ấy

laocai_city

Posted via Mobile Device
Hi.cái này N7610 có dùng đc ko pro ơi?cái bản bêta kia em cài đc mà vào thì lại bị dis ra mất tiu hog dùng dc.hum nay ko nộp tiền fog trọ bị thằg chủ nhà cúp điện mất đang mất điện máy lại sắp hếp pjn roài hog jám down.hjxhjx

whisky_x

Chắc 7610 không dùng được đâu, chờ opera ra bản final coi xem sao.

laocai_city

hjx hjx:( hum nay cài cái bản nay vào nó còn bắt điên thông tin sever....hay j đó hog bít điên thế nào lại phải removing:-/

DreamLand

hjx hjx:( hum nay cài cái bản nay vào nó còn bắt điên thông tin sever....hay j đó hog bít điên thế nào lại phải removing:-/
đó là phần cho bạn mún thay đổi đó, hok thay đổi cũng hok sao, ấn ok cũng vào được mà, thử xem bản này có xài được cho 7610 không?
Nói thật OM không thể tiết kiệm gprs bằng UCWeb !
Posted via Mobile Device

toanbisudung

Bản mod mới có gì khác ko vậy.Mình test thử bản beta thấy rất good,giao diện đẹp hơn hẳn bản 4.2 :x

TruBic

Well-Known Member
Bản mod mới có gì khác ko vậy.Mình test thử bản beta thấy rất good,giao diện đẹp hơn hẳn bản 4.2 :x
Bạn nói test thử bản beta rất good, vậy thì dĩ nhiên hơn bản 4.2 rồi. Mình chỉ dùng bản opera brow 8.65 do mình vh. Load web cũng rất nhanh. Mỗi tội bản opera nào cũng tốn ram quá.

jeffer2

bản này đăng nhập vào diễn đàn dc ko, bản 4. cứ login là dis :( (N70)