• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini 6.0

langtu13493

Cái này mình sưu tập được từ mấy trang web nước ngoài.chắc là 1 bản được mod lại từ bản 4.2.nhưng cứ up để cho anh em có thêm nhìu lựa chọn

Chỉnh sửa cuối:

CanhEndLinh

Khởi tạo được 50 % thì không chạy nữa . Bấm bằng tay ok cho đến khi đc 100 % thì lại bị văng ra ngoài . Ko vào được trương trình . Thật là khó hiểu . Mình test trên N70

hungnguyen07

Khởi tạo được 50 % thì không chạy nữa . Bấm bằng tay ok cho đến khi đc 100 % thì lại bị văng ra ngoài . Ko vào được trương trình . Thật là khó hiểu . Mình test trên N70
Mình cũng bị như bạn này..cực kỳ khó hiểu:-?

Last edited by a moderator:

thanhtungsx

Vậy bạn cài trên máy thử xem ! :D:D:D

chipcoi88

Vậy bạn cài trên máy thử xem ! :D:D:D
Posted via Mobile Device
Phần mềm này dỏm rùi. Mình đã test trên n70 thì mới vào load dc chút là out. Kòn trên dòng s40v2 thì load đến 99% thì nó báo ứng dụng sai. Bó tay