• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera mini 5.0.15650 Beta-Phiên bản chính thức từ website

NGUYENTRANDUNG

Đây không phải là phiên bản modify của bất cứ cá nhân nào tự diễn như trước kia. Đây là phiên bản 5.0 Beta cập nhật chính thức từ website opera mini. Duyệt trên nhiều tab tại cùng 1 thời điểm, quản lý mật khẩu, quay số tốc độ(gọi nhanh), xem video youtube trực tuyến.......Hãy thử kiểm tra nó rất tuyệt vời đấy:D. Một vài hình ảnh của phiên bản này.

Duyệt trên nhiều tab tại cùng 1 thời điểm:

Quản lý mật khẩu:

Quay số tốc độ(gọi nhanh):

Xem video youtube trực tuyến:
Opera Mini 5 beta

Nói thật với anh em là em đã test rồi. Cho tới thời điểm này thì ứng dụng này có thể nói là Cánh cữa kết nối Tri Thức Nhân loại, và nó đủ tự tin để sánh vai với UCweb nhưng khổ cái là nó chạy trên 7610 chậm nên thấy nản luôn , còn test trên 5300-s40v2 và 5130EM-s40v3 chạy ầm ầm nhìn mà thèm
huhu

Chỉnh sửa cuối:

xuandung11a2

Well-Known Member
Cập nhật nhanh thật,lập tức tất cả các box trong diễn đàn đồng loạt giới thiệu bản Opera mini mới này.

JuRay-Duan

Nói thật với anh em là em đã test rồi. Cho tới thời điểm này thì ứng dụng này có thể nói là Cánh cữa kết nối Tri Thức Nhân loại, và nó đủ tự tin để sánh vai với UCweb nhưng khổ cái là nó chạy trên 7610 chậm nên thấy nản luôn , còn test trên 5300-s40v2 và 5130EM-s40v3 chạy ầm ầm nhìn mà thèm
huhu

sao mình dùng 7610 vào ko được nhỉ...hu hu hu

Opera mini này chạy tốn Ram cực (ngốn hơn UCweb nhìu lắm)

--> biết phải làm gì rùi chứ? ^ >.<

langtu13493

Opera mini này chạy tốn Ram cực (ngốn hơn UCweb nhìu lắm)

--> biết phải làm gì rùi chứ? ^ >.<

minh dang dung no de vao pda ne.nhanh cuc nhung qua la ton ram kinh khung va ko ho tro go tieng viet bang unikey 3.3 nhung giao dien thi qua dep
Posted via Mobile Device

NGUYENTRANDUNG

sao mình dùng 7610 vào ko được nhỉ...hu hu hu

Nếu cài font ngoài nên gỡ bỏ rồi hãy vào opera mà installing...Sau khi hoàn tất, vào được trang đầu tiên của nó hãy cài lại font nhé. Chờ nó load font xong.Ok thôi. Trên N70 đã gặp sự cố và khắc phục ok theo cách này. Về vấn đề khác hơn tiếp tục bàn luận.
Tuy nó khá tốn Ram nhưng cũng nên trải nghiệm cho biết. Đã test nó rất tuyệt đấy

langtu13493

Posted via Mobile Deviceđúng vậy mình thấy nó đã có nhiều cải tiến quá tuyệt nhưng vẫn còn nhữg khuyết điểm mình đã nói. Với lại nó ngốn ram gấp 3 lần ucweb 7.0(test trên n70, những máy khác mình ko biết) hy vọng bản final sẽ khắc phưc nhữg khuyết điểm trên

thuonghonda68

Nếu cài font ngoài nên gỡ bỏ rồi hãy vào opera mà installing...Sau khi hoàn tất, vào được trang đầu tiên của nó hãy cài lại font nhé. Chờ nó load font xong.Ok thôi. Trên N70 đã gặp sự cố và khắc phục ok theo cách này. Về vấn đề khác hơn tiếp tục bàn luận.
Tuy nó khá tốn Ram nhưng cũng nên trải nghiệm cho biết. Đã test nó rất tuyệt đấy
vẫn ko được
mình vào nó out ra ngay,,,7610

thamky

vẫn ko được
mình vào nó out ra ngay,,,7610
Posted via Mobile Device
Đúng vậy. Opera mini v5 beta này còn nặng, ngốn ram hơn opera 8.xx. Potay. N3230 mình kg vào đươc luôn. Hjx

MinhThang

Manager
minh dang dung no de vao pda ne.nhanh cuc nhung qua la ton ram kinh khung va ko ho tro go tieng viet bang unikey 3.3 nhung giao dien thi qua dep
Posted via Mobile Device

Chuẩn không cần chỉnh kể cả N82 luôn, không gõ được tiếng Việt.:-?

tohoai90

Anh em Kiến nghị lên opera fix lỗi cho 7610 đê nhu cầu nhiều thế này mà!!!

kute_30031987

ban oi sao khong the nge nhac truc tiep tren trang web duoc vay.minh vao trang nhac.vui.vn ma ko nge dc ban ah.minh viet bang dt nen ko viet duoc dau ban ah mong ban thong cam nha

ban oi sao khong the nge nhac truc tiep tren trang web duoc vay.minh vao trang nhac.vui.vn ma ko nge dc ban ah.minh viet bang dt nen ko viet duoc dau ban ah mong ban thong cam nha
không thể nào nghe nhạc trực tuyến đâu bạn àh
chỉ đáp ứng nhu cầu truyền tải thông tin pro là quá đỉnh rồi

Anh em Kiến nghị lên opera fix lỗi cho 7610 đê nhu cầu nhiều thế này mà!!!

bạn cứ bình tĩnh nhé, sẽ có bản cho 7610 và 3230-những máy ram yếu
do bản này là bản beta nên còn nhiều lỗi và kén khá nhiều máy ấy mà\
bản này trang chủ đã xây dựng cơ sở hoạit đọng trên opera win nên còn nhiều lỗi hệ thông đó
mình test trên n70 thấy cữa sổ hiển thị giống y hệt opera windown nhưng như vậy đẹp thì có đẹp nhưng màn hình s69 thì nhỏ vậy nên sẽ làm mất khá nhiều không gian của cữa sổ chính
hy vọng bản final sẽ chạy trên 0S7 và sẽ fix các lỗi mà người dùng đã nêu
ra

laocai_city

anh ơi cái này em cài vào N7610 luc vào nó lại dis ra ngoài:-? hình như N7610 ko dung được:-/

whisky_x

Miềng cũng đang xài 7610, nếu 4mat lại rồi cài có vào được không nhỉ?