• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera 6.5 s60v3 mod skin và bookmark tuyệt đẹp đã add tiếng Việt

thanhdb8765

Lúc chiều mình có post vài bản Opera mod nhưng chưa có tiếng Việt+lỗi nhiều+toàn bookmark trang nước ngoài. Thế nên kả chiều mày mò mod lại :D
đã tiếng Việt, bookmark Việt, new search and remod.
Ae lưu ý ko thay đổi 9 ô book mark nhá k là hỏg hình đấy. M đã add nhửg trag wap việt như msv, nsit, quyetdaik, symbianvn, baomoi...có lẽ hay nhất rùi. Nhớ tải đúng màn hình nhé k die đấy.
Mặc định 240x320 là skin fire fox, thích đổi thì chép skin vào nhé.

Omrepackbyduythanh240x320

Omrepackbyduythanh320x240
SkinOPERA240X320

thanhdb8765

À ko phải là ko đổi đc nhé các bạn. Mún đổi kũg đc thui nhưg sau khi đổi thì 1 miếng ghép sẽ thay đổi nên k đẹp. Đây là m thêm bookmark theo ý m nên ai k thích thì kứ đổi thui ^^. Àk mà ai test pản 320x240 pj lỗj j thj góp ý dùm m nhé tại m k xàj 320x240 nên k test kĩ đc.

XUANKA

không thay được bookmark thì quá bất tiện.nhưng nếu thay bookmark thì không có cái hình ở home thôi còn lại đều bình thường .ai tải về lỗi cập nhật hay không muốn cài đè thì down file này giải nén vào e:/system/apps/operamini
http://upwap.ru/1855625

bboycodon

tớ test trên e71, đầu tiên là font chữ có màu hơi khó nhìn. Sau đó bị lỗi thỉnh thoảng bấm phím số để di chuyển màn hình thì bị lỗi, ko thể di chuyển lên xuống như bình thường được

quangvan80

Lâu nay kg dùng opera vì phần mềm này kg dùng được wifi. Kg biết bản này thế nào.